"Sau đó khi lái thử lần 2 thì dẫn vợ theo, vì với mình khi mua xe có 2 điều quan trọng phải đáp ứng được là cảm giác lái của người lái và cảm giác ngồi thoải mái với người ngồi trong xe" thông thái rồi đó, chạy xe nhiều tự khắc sẽ có những tiêu chí cơ bản khi chọn xe

Hạng B2
29/4/14
58
3
8
Mình chia sẻ trải nhiệm đi trên phố: Điểm cộng: Đầu xe thoáng nên dễ luồn lách, tự tin hơn khi đi vào các con đường nhỏ hẹp nhiều chướng ngại vật hoặc vào những bãi đỗ xe đông xe chật chội. xe cách âm môi trường rất tốt, đóng cửa lại thì ko nghe thấy tiếng ồn từ bên ngoài. Vô lăng phản hồi tốt và rất chắc chắn. hệ thống phanh chủ động giảm thiểu va chạm hoạt động khá nhậy và an toàn. Cam lề trên bản rs giúp quan sát điểm mù rất tốt. Góc chữ A thoáng giúp tầm nhìn tốt hơn.
Điểm trừ:công suất cao mà xác xe nhẹ nên cảm thấy hơi thừa thãi khi đi trong phố, lên đường trường thì thả phanh

chính xác, mình đang lái bản rs hơn 30k km rồi đây, anh chịu khó lội lên mình cũng có khen xe rồi, có gì cần tìm hiểu anh có thể ib hỏi mình
Cảm ơn 2 anh tư vấn

15/8/11
60
2
8
www.otosaigon.com
Con HRV này mình thấy thiết kế đơn giản nhưng đẹp. Càng nhìn càng thấy đẹp. Lái hay, có sensing cực nhàn khi đi cao tốc,quốc lộ. Xăng cộ cao tốc, đường trường tầm 6 lít. Đi phố 7-8 lít/100 cây

Hạng B2
5/7/13
59
4
8
hrv có ưu là xe đẹp, máy khoẻ, an toàn, khoang sau rộng rãi, treo tốt, người ngoài sau ko bị say xe, thương hiệu tốt, giá hợp lý, cảm giác lái sướng.
Đợt này giá đang tốt, có khuyến mại thì khuyên mấy a mua luôn

2/5/14
50
2
8
Con HRV này mình thấy thiết kế đơn giản nhưng đẹp. Càng nhìn càng thấy đẹp. Lái hay, có sensing cực nhàn khi đi cao tốc,quốc lộ. Xăng cộ cao tốc, đường trường tầm 6 lít. Đi phố 7-8 lít/100 cây
Bác có nhận xét gì về hệ thống sensing trên xe khi đi lâu dài k bác?

Hạng C
28/4/14
47
1
6
Hr-v tiền bảo dưỡng có nặng không mọi người? Anh em nào làm rồi chia sẻ em