15/8/11
60
2
8
www.otosaigon.com
Bác có nhận xét gì về hệ thống sensing trên xe khi đi lâu dài k bác?
Cái này nhiều người khen quá rồi, với mình nó hỗ trợ khá tốt khi đi đường trường. nó còn tạo cho mình thói quen đi xe thấy người từ xa thì giảm ga chứ k phải như xưa cứ tới gần mới giảm ga.

Trong phố thì cái cảnh báo va chạm rất oke, nhưng khuyên là trong phố thì k nên ỷ y vào hệ thống vì không biết đâu mà lần

Hạng B2
23/5/14
54
4
8
34
Hr-v tiền bảo dưỡng có nặng không mọi người? Anh em nào làm rồi chia sẻ em
Giá êm lắm anh, không mắc đâu. Tầm vài trăm tới 2 triệu cho xe bảo dưỡng các mốc dưới 5-10.000 km.

Hạng B2
26/11/13
345
35
28
43
Giá êm lắm anh, không mắc đâu. Tầm vài trăm tới 2 triệu cho xe bảo dưỡng các mốc dưới 5-10.000 km.
Trong bài em có viết, anh xem lại
Nói chung là xe em tầm 13k km nên các mốc bảo dưỡng chỉ loanh quanh 2 triệu hoặc thấp hơn. Những thứ cần thay nhân viên sẽ tư vấn tận tình và hỏi ý kiến trước khi làm, chi phí tầm 1-1tr8

Hạng C
24/5/14
63
1
6
34
Trong bài em có viết, anh xem lại
Nói chung là xe em tầm 13k km nên các mốc bảo dưỡng chỉ loanh quanh 2 triệu hoặc thấp hơn. Những thứ cần thay nhân viên sẽ tư vấn tận tình và hỏi ý kiến trước khi làm, chi phí tầm 1-1tr8
Đại lý Honda giờ nhiều kể các các tỉnh, dịch vụ cũng tốt. Giờ giá dịch vụ bảo dưỡng cũng rẻ thế này thì giờ em hiểu sao dân kinh doanh mua xe Honda nhiều rồi. Ông sếp em vừa xong công trình cũng tậu 1 con HR-V, hehe

Hạng B2
30/5/14
61
3
8
36
Uhm, chắc tranh thủ mua trong năm nay, qua năm sau sợ nhà nước cắt ưu đãi thì móm