Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Chỉ cần kg cắt chìa nhéc ổ khoá chi chơi chứ cắt chìa nhéc ổ khoá kg khoá co kg khoái mất chức năng khoá cổ uổn
Của em nếu kg nhét chìa vào chuyển AC thì chỉ nổ máy được, kg mở khoá volant.

À à, chức năng khóa cổ giống xe máy phải hôn bác OK?
Đúng là dùng SS thì mất cái chức năng thần thánh này. ;)

Bác ở đâu, hôm nào em qua nghía option xe bác nhé.
Em ở Q.10, nếu bác qua nghía thì alo em trước nhen.

đúng chìa vào cho khỏi lock vô lăng thôi , chứ chả có tác dụng gì hết bác
Nếu kg cần remote từ xa, chỉ cần nút Start Stop thì bản thân xe Grandis (em kg nhớ đời nhiêu) & PS xăng đã có security tốt (báo động mở chìa cơ & chip immobilizer).

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com

Nếu kg cần remote từ xa, chỉ cần nút Start Stop thì bản thân xe Grandis (em kg nhớ đời nhiêu) & PS xăng đã có security tốt (báo động mở chìa cơ & chip immobilizer).
đúng rồi bác An, em xài chắc ăn thêm con RFID nữa để tránh mấy thằng nhóc leo lên xe quất 1 vòng mà mấy bữa facebook mới bàn tán quá trời... nói chung cẩn tắc vô áy náy
http://vnexpress.net/tin-tuc/thoi-s...i-xe-khach-gay-tai-nan-lien-hoan-3486889.html

• Like
Reactions: Thofth
Hạng C
19/4/13
579
634
93

Bác cho em số cầm tay.

Hạng B1
16/1/14
81
57
18
bác nào ko thix đút chìa rùi đề máy thì đơn giản, cắt chìa nhét vào, sau đó lắp cái nút ss chồng lên ổ khóa zin lun, như vậy khả năng mất 2 chức năng là security và khóa cổ. cứ lên đc xe là đề máy chạy tuốt!

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
lên đút chìa vặn cái xong nhấn start.............bác rảnh quá.
Chủ yếu bộ này ngon là đề từ xa, làm mát trước, lên xe ghim chìa vặn ACC mở vô lăng (an toàn 1 chút)
Nếu xe vo lăng trợ lực điện thì có thể độ mở vô lăng bằng công tắc.

Cài song song dc ko bác
Được nha bác.
Để hôm nào rãnh em rì viu đầy đủ hơn các tính năng ưu và khuyết của bộ Start Stop này.

• Like
Reactions: doanchinhkhach