Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Chủ yếu bộ này ngon là đề từ xa, làm mát trước, lên xe ghim chìa vặn ACC mở vô lăng (an toàn 1 chút)
Nếu xe vo lăng trợ lực điện thì có thể độ mở vô lăng bằng công tắc.

Được nha bác.
Để hôm nào rãnh em rì viu đầy đủ hơn các tính năng ưu và khuyết của bộ Start Stop này.
E thích 1 là song song vẫn giữ zin, muốn xài ss đề máy từ xa hoặc chìa khoá như cũ vẫn dc , đặc biệt ít cắt dây như bác noi thì tốt quá , e ráp liền, bác nghiên cuu cho ae thêm Thong tin nhé,cảm ơn bác !

Hạng C
26/3/13
646
593
93
Chủ yếu bộ này ngon là đề từ xa, làm mát trước, lên xe ghim chìa vặn ACC mở vô lăng (an toàn 1 chút)
Nếu xe vo lăng trợ lực điện thì có thể độ mở vô lăng bằng công tắc.

Được nha bác.
Để hôm nào rãnh em rì viu đầy đủ hơn các tính năng ưu và khuyết của bộ Start Stop này.
Cái vụ mở vo lăng bằng điện thì e k dám chơi đâu.
Lỡ 1 ngày đẹp trời đang chạy nó dzỡ chứng nó lock lại thì xem như....... Ò E ò e

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
E thích 1 là song song vẫn giữ zin, muốn xài ss đề máy từ xa hoặc chìa khoá như cũ vẫn dc , đặc biệt ít cắt dây như bác noi thì tốt quá , e ráp liền, bác nghiên cuu cho ae thêm Thong tin nhé,cảm ơn bác !
Caia xe cắt nát bét hết dây rồi mà sợ cắt dây...

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45

Chắc chắn là không cắt dây và có thể sài song song. Em đang mần thêm tính năng an toàn: xe đang chạy không được tắt máy nếu lỡ chân đang đạp thắng + lỡ tay nhấn trúng nút ss.

Hình như thím Ok không khoái SS phải hôn, thím thích đút đút xoay xoay phải hôn? :3dcuoi:
Cái vế sau của bác em nghĩ bác nào cũng phái kaka.