Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Nhìn con xe chảy nước miếng hi vọng khi mình xanh cỏ thì thằng con mình nó kiếm đốt cho 1 chiếc chứ kiếp mình chắc ko được sờ tới em nó rồi.
Sờ thì ra showroom sờ được mà bác, còn sở hữu nếu không đủ lúa thì kiếm dòng GX từ 2016 đổ lại cũng mua được à :D

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Em đọc mà cười quá bác ^^, hehe, em bán Lexus nhưng cũng ráng sẽ đẻ nhiều con để tụi nó ráng mua Lexus trước lúc em xanh cỏ để hưởng được gì hưởng chứ bác :D
Thôi thôi bác ơi em chỉ hy vọng 2 đứa con em học xong đại học nó tự kiếm tiền nuôi nó đừng về báo em là được chứ hi vọng gì mua Lexus.

• Love
  • Haha
Reactions: Su B&B and LexusQ&A
Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
Thôi thôi bác ơi em chỉ hy vọng 2 đứa con em học xong đại học nó tự kiếm tiền nuôi nó đừng về báo em là được chứ hi vọng gì mua Lexus.
Nó kg báo a đâu. Nó báo nóc nhà a àh :D :D
tâm lý chung của ae mình là kg cần con nó thành tài, chỉ cần đừng Báo là mừng lắm rồi:p:p

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Nó kg báo a đâu. Nó báo nóc nhà a àh :D :D
tâm lý chung của ae mình là kg cần con nó thành tài, chỉ cần đừng Báo là mừng lắm rồi:p:p
Thật sự giờ giáo dục con sao mà khó quá ko như anh em mình ngày xưa, chỉ hi vọng con mình làm đủ nuôi cái miệng là ok. Em chỉ cố gắng dạy con em làm người tử tế chứ ko mong nó làm rạng danh gia đình. :)

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Lex chỉ ngại mỗi cái giá. Chưa nói về xe điện, xe xăng năm sau xe châu Âu được miễn kiểm định khí thải với thuế nhập khẩu về 35%, dự là Lex một mình một góc trời, ko biết còn trụ đc nữa ko.
Cứ nhìn năm nay BMW lắp ráp, X5 X3 khắp nơi, RX với GLC tự nhiên lại thành hàng hiếm

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
Thật sự giờ giáo dục con sao mà khó quá ko như anh em mình ngày xưa, chỉ hi vọng con mình làm đủ nuôi cái miệng là ok. Em chỉ cố gắng dạy con em làm người tử tế chứ ko mong nó làm rạng danh gia đình. :)
Em giờ cũng y như a. Chỉ cần nó biết kính trên nhường dưới là vui rồi. Chứ kg mơ mộng cao xa :D :D :D