Hạng B2
6/11/19
188
933
93
34
A30 bán 1-2 tháng rồi đang rao lại nữa đó bác
Do A29 kè giá giá A28 nên lâu thôi, giờ về giá thấp hơn dự cũng sẽ bay hoặc chủ sẽ tăng giá lại
Diamond Town vị trí chỗ nào a ? Giá 60tr/m2 cũng đâu rẻ nhỉ, mà tưởng giờ size 4m kén khách ít người.

Hạng D
23/4/18
1.201
1.264
113
Diamond Town vị trí chỗ nào a ? Giá 60tr/m2 cũng đâu rẻ nhỉ, mà tưởng giờ size 4m kén khách ít người.
bác maps hẻm 68 bot đó bác, khu này được cái hạ tầng đẹp, điện âm, nhưng nó vẫn thuộc đất xdm chưa hoàn công được liền nhé bác

• Like
Reactions: nikita
Hạng B2
27/2/19
216
65
36
32
bậy nào bác, tùy khu nhé. Khu nào đường thấp như nam long mới ngập thôi.
em nghe nói trục LIÊN PHƯỜNG chia 2 bên. Mé bên phía NAM LONG, chung cư THỦ THIÊM GARDEN bị ngập triều cường. CÒn bên mé MERITA thì ko bị phải ko bác?

Tập Lái
20/12/22
17
12
3
33
em nghe nói trục LIÊN PHƯỜNG chia 2 bên. Mé bên phía NAM LONG, chung cư THỦ THIÊM GARDEN bị ngập triều cường. CÒn bên mé MERITA thì ko bị phải ko bác?
bên tín hưng liên phường có ngập ko bác

Tập Lái
24/2/24
2
1
3
6-7 tỏi vào mấy khu có sổ như nam long, kiến á, gia hòa thì không đủ. Còn hưng phú với khang an xây xong mới ra sổ trên lý thuyết, còn thực tế thì chưa chắc, nên tôi không khuyến nghị. Trục liên phường này chỉ nên chơi hàng sổ sẵn. đến cái mức hàng có sổ mà còn không được xây như bên sở văn hóa thông tin kia kìa. Nên tôi khuyến nghị nói không với hàng sổ cty.

Còn mua nhà xây sẵn, đã có sổ trong Hưng phú cũng được, nhưng cũng phải vay ngân hàng 1 ít. Nhưng hạ tầng khu Hưng Phú này không được quy hoạch bài bản như khu park riverside, không có nhiều mảng xanh, hồ bơi. không có bờ sông, nên nếu mua nhà sẵn thì tôi thấy mua nhà thô bên park riverside, rồi hoàn thiện theo ý mình ngon hơn. Về tiện ích nội khu thì tôi thấy thằng park riverside này làm còn ngon hơn một số khu của khang điền. Nhìn cái quả công viên, hồ điều hòa, hồ bơi chất hơn hẳn, rộng rãi, chỉn chu. Còn bên khang điền hồ bơi nhiều khu làm bé tí như kiểu làm cho có, công viên nhỏ, cây cối xơ xác...
Tầm 10-12 tỷ thì giữa Kiến Á và Park Riverside nên chọn bên nào vậy bác? Kiến Á lựa được đất còn Park thì được nhà đường rộng? Có nên đánh đổi giữa vị trí gần Global của Kiến Á và hạ tầng đẹp nhưng vị trí hơi xa của Park không? Nhờ bác đánh giá dùm.

Hạng B2
19/2/20
483
476
63
Tầm 10-12 tỷ thì giữa Kiến Á và Park Riverside nên chọn bên nào vậy bác? Kiến Á lựa được đất còn Park thì được nhà đường rộng? Có nên đánh đổi giữa vị trí gần Global của Kiến Á và hạ tầng đẹp nhưng vị trí hơi xa của Park không? Nhờ bác đánh giá dùm.
Đùa chứ 12 tỉ bác vay thêm 1 tỉ nữa, mua dc căn view sông + công viên hơn 100m2 , full nội thất ở Park á. Chất lượng cuộc sống nó ở một cái tầm khác luôn rồi. Còn kiến á hạ tầng cùi bắp bác ơi, mang tiếng gần global city chứ bác có bú liếm được miếng nào đâu. Bác cũng phải vác xe chạy qua chứ có phải sát vách đâu bác. Nói chung bác vào park và kiến Á dạo thử 1 vòng rồi ra quyết định. Trước em ham mấy khu đất rẻ, bỏ qua hạ tầng nội khu. Giờ em thay đổi quan điểm rồi. Hạ tầng nội khu mới là thứ ảnh hưởng cuộc sống của mình hàng ngày bác à. Bác cứ đi cả 2 khu rồi tự ra quyết định theo con tim và lý trí nhé :D

Hạng D
23/4/18
1.201
1.264
113
Làm nền kiến á 10x21m cho nở này nở mặt nha bác, xây nhà cấp 4 người ta cũng khen

• Like
Reactions: cold