Hạng B2
26/6/07
347
0
0
RE: VW Phaeton HN

con này có cái đấu nhìn lạnh lùng mang fong cách của audi,đẹp thật đó nhưng tại mỗi cái dèn sau trông không cá tính lắm thui ah(theo em thấy thì cái đuôi con LS mới trông hiện đại và rất đẹp)!các bác có nghĩ thế ko ?

Hạng C
18/9/06
501
24
28
Vô Gia Cư

con này ko phải đối của Bim S7 hay Mer S đc, nó chỉ có thể sánh cùng LS đc thui

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Con này hình như cùng dòng với Au A8 thì phải . Trong khi A8 thành công lẫy lừng thì em này lại thất bại thảm hại. Thế mới biết cái thương hiệu quan trọng thế nào.

Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Trích đoạn: canadabuon

em thích con này hơn LS ..LS nhìn mới là quê nếu đứng cạnh con này !! ...:D...bác thấy nó ở ngoài đường mới biết nó không phải dạng rẻ tiền ...đừng đánh giá VDUB thấp quá ..!!

Đúng đấy em cũng thấy thế bác ạ ;) nhìn em này ngoài đường người cũng nhột lắm chứ :) đáng tiếc nó lại ko được nổi tiếng bằng các em "lợn con" kia [8|]

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Ở Mỹ, em mới thấy 1 em này thôi. Thấy cả chục, S-class, A8, LS, hơn 30 chiếc Lincoln Town Car nhưng mới thấy 1 em Phaeton. Phải công nhận là Phaeton có nét hay. Lý do thất bại của Phaeton là : không phô trương? Đúng, nhưng nếu nó phô trương, người ta sẽ mua nó hay mua s-class, serie7 hay A8, đơn giản vì nhưng người phô trương rất coi trọng thương hiệu. Xét về thương hiệu thì VW không có cửa so với Mer, Bim hay Audi.

Hạng B2
31/7/05
240
1
0
58

Ảnh nội thất 2 cái Phaeton khác nhau , cái ảnh đầu là xe 4 chỗ , xịn hơn xe 5 chỗ ảnh sau .

Phaeton có đặc điểm riêng là chuyển động cả 4 bánh - hệ thống quattro của Audi

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

VW Phaeton chết vì không biết cách tiếp thị!

Thứ nhất: Về kết cấu Audi A8 và Phaeton giống nhau, chỉ khác nhau là A8 vỏ nhôm còn Phaeton thì vỏ thép!

Thứ hai: Cả hai đều ra đời cùng thời điểm nên sự so sánh là quá lớn.