Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
RE: VW Phaeton HN

con này ngoài đời nhìn đẹp lắm.bác nào ở Hải phòng thì ghé qua Điện Biên Phủ chỗ showroom oto quốc tế chụp vài tấm post lên cho anh em ngắm nhé.

Hạng B1
23/2/07
74
0
6
40

nói thật với các bác là chẳng qua con này option no ko bằng s-class hay 7-series thôi.còn về máy móc và đẳng cấp nó sánh ngang.các bác sang dubai xem.pheaton toàn nhà giàu đi thôi

Hạng B2
31/7/05
240
1
0
58

Trích đoạn: ThunderChief

nói thật với các bác là chẳng qua con này option no ko bằng s-class hay 7-series thôi.còn về máy móc và đẳng cấp nó sánh ngang.các bác sang dubai xem.pheaton toàn nhà giàu đi thôi
Chắc là bác nói hơi nhầm , Phaeton xài hệ thống quattro của Audi , ngang với Mer S 4-MATIC , còn BMW 7 không có hệ thống chuyển động cả 4 bánh :mad::mad::mad:

Thương hiệu VW thì kém , chứ chất lượng Phaeton hoàn toàn không kém , nhất là Phaeton 6.0 V 12 Long 4 chỗ :D:D:D thì tuyệt hảo luôn .

Tôi thì chỉ cần Phaeton 3.0 Diesel , Long , 4 chỗ , 2ndhand là mãn nguyện rồi :mad::mad::mad:

Tập Lái
25/2/07
48
0
0

mấy bác giải thich hộ e cái vụ mà xe chuyển động bằng 4 bánh ,e vẫn chưa hỉu lắm

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Đẳng cấp con này ngang Mer - S đấy các bác ợ
Con này thì có cho em cũng không dám lấy, nhà em không có cây xăng, cũng chả quen ai ở nước ngòai để đem đồ về thay thế.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: tvson

Đẳng cấp con này ngang Mer - S đấy các bác ợ
Con này thì có cho em cũng không dám lấy, nhà em không có cây xăng, cũng chả quen ai ở nước ngòai để đem đồ về thay thế.
Heh heh, thế thì cho lại em vậy, những thứ bác không có thì em lại có :D:D:D

Hạng B2
13/12/05
132
0
16
15

Trích đoạn: canadabuon

em thích con này hơn LS ..LS nhìn mới là quê nếu đứng cạnh con này !! ...:D...bác thấy nó ở ngoài đường mới biết nó không phải dạng rẻ tiền ...đừng đánh giá VDUB thấp quá ..!!
Em đồng ý với Bác. Con LS mới ra nhìn còn hoành tráng, càng nhin càng thấy "Quê"

Hạng B1
8/5/07
55
0
18
48

Hôm nay em nhìn thấy một con như thế này mầu xanh các bác ạ, chưa có biển số nhìn bên ngoài đẹp hơn trong ảnh rất nhiều