Hạng C
3/6/14
55
9
8
39
Dán xong để xe dưới trời nắng có bị nóng ko ta? Em hỏi mấy ông dán rồi ổng kêu xe phơi dưới nắng thì vẫn phải mua bạt để lên
Vẫn nóng chứ bác nhưng dễ chịu và không bị sốc nhiệt như chưa dán hay dán loại không chất lượng. Tiền nào của nấy mà.

Hạng B1
21/5/14
64
6
8
31
Không rõ mấy hãng khác dùng công nghệ gì nhưng nhớ là 3M Crystal họ dùng phim nano quang học 200 lớp trong một tấm phim. có dịp em ngồi bóc ra đếm thử xem được 200 lớp không. kkk

Hạng B2
28/5/14
56
7
8
33
Em thấy full xe cũng 10 mấy tr, Có đáng với số tiền mình bỏ ra không?
Nếu anh nghĩ bỏ ra 10 mấy tr rồi đòi cái xe phải mát như ĐL dù đậu ngay giữa Vũng tàu thì... đừng

Hạng B1
19/5/14
41
1
6
33
Có hạn sử dụng ko. ( Bảo hành 10 năm thi sau 11 năm xài tiếp dc ko hay buộc phải thay mới )
Em thấy người ta cũng dùng tới thôi, chứ chưa thấy ai lột phim ra bao giờ

Hạng C
8/6/14
53
1
8
43
Theo em xài >3 năm thì thấy không khác biệt nhiều so với ngày đầu. Có chăng là trong lúc anh rửa xe, chùi kính thì tác động vật lý lên lớp sơn/lớp phim sẽ khiến nó hao mòn theo thời gian và cũ đi thôi. Độ giữ mát thì không thấy rõ lắm

Hạng B1
6/6/14
56
2
8
34
Có hạn sử dụng ko. ( Bảo hành 10 năm thi sau 11 năm xài tiếp dc ko hay buộc phải thay mới )
Phim k dộp không bong thì chắc là vẫn xài tiếp thôi. Em thấy nhiều xe dán trên 5 năm rồi vẫn bt, k khác mấy
K rõ là lúc lột ra sau 10 năm thì kính có ố vàng hay gì k

Hạng C
29/5/14
52
1
8
36
Phim k dộp không bong thì chắc là vẫn xài tiếp thôi. Em thấy nhiều xe dán trên 5 năm rồi vẫn bt, k khác mấy
K rõ là lúc lột ra sau 10 năm thì kính có ố vàng hay gì k
Dán 3M không dùng keo nên ko có hóa chất ố màu kính đâu