Hạng B1
4/5/14
52
7
8
Có mùi ko ? một số phim nội thất cách nhiệt để lại mùi rất khó chịu.

Hạng B2
16/4/14
48
1
8
Có mùi ko ? một số phim nội thất cách nhiệt để lại mùi rất khó chịu.
Chắc anh làm bên xây dựng hả, phim bên ô tô thấy ko có nặng mùi. Mà dán bên ngoài xe nên cũng ko ảnh hưởng gì lắm

Hạng C
4/6/14
44
0
6
30
Mình có tiền thì mình thay mới cho ngầu nè. 16 tr mà chia 10 năm thì mỗi ngày tốn 4k tiền kính ấy nhỉ
Nếu là nghe trên chục triệu/bộ kính thì cũng chua, nhưng tính ra thì giá cũng hợp lý rồi

Hạng B1
25/9/13
57
2
8
Có hạn sử dụng ko. ( Bảo hành 10 năm thi sau 11 năm xài tiếp dc ko hay buộc phải thay mới )
Bảo hành 10 năm như xe VF ấy hả :D :D . Mà xe hơi trên 10 năm thì cũng tã tã rồi. Thường em thấy mấy bác bây giờ chạy chừng 5 năm là đổi xe, nên người mua sau cũng được lợi dàn phim cách nhiệt ha

Hạng B2
19/5/14
57
3
8
44
Quyết định dán kính cách nhiệt là của mình thôi. Chủ xe cũng nói rồi là do họ chốt loại đắt nhất cho đỡ suy nghĩ.

Mấy anh tranh cãi làm gì

Hạng C
29/5/14
53
2
8
41
Dán phim mà trên 10tr thì đúng là khoảng đầu tư lớn, nhiều người sẽ cân đo đong đếm nhiều. Nhưng mà em nghĩ là nó sẽ xứng đáng với tiền bỏ ra.
Mua xe cũng lên tiền trăm triệu rồi thì việc đầu tư thêm lớp kính xứng đáng cũng hop lý mà

Hạng B1
25/5/14
53
1
8
33
Bảo hành 10 năm như xe VF ấy hả :D :D . Mà xe hơi trên 10 năm thì cũng tã tã rồi. Thường em thấy mấy bác bây giờ chạy chừng 5 năm là đổi xe, nên người mua sau cũng được lợi dàn phim cách nhiệt ha
Lúc bán xe có nên cộng thêm tiền phim cách nhiệt vô không,kkk

Hạng B2
16/6/14
45
1
8
32
Chuyện mấy tấm phim hãng tặng, dán như không dán là chuyện thấy nói hoài. Nhưng em nghĩ nếu chưa có điều kiện thì mình dùng đỡ, trải nghiệm rồi mốt nâng cấp lên các dòng cao hơn như 3M cũng được. Lúc đó, các bác đã có trải nghiệm cả 2 dòng kính rồi, thì sợ gì nói đông nói tây

Hạng C
13/9/13
58
1
8
Không rõ mấy hãng khác dùng công nghệ gì nhưng nhớ là 3M Crystal họ dùng phim nano quang học 200 lớp trong một tấm phim. có dịp em ngồi bóc ra đếm thử xem được 200 lớp không. kkk
Khi nào bác bốc thì livestr xem thử coi hãng dùng chất xám thế nào mà ép được 200 lớp

Hạng B1
18/6/14
57
2
8
31
Phim cách nhiệt thì ưng nhất lúc chạy xe thôi, mát mắt và chống chói. Chứ đậu lâu thật lâu dưới nắng thì xe nào cũng nóng, mọi người lưu ý trang bị cho đúng nhu cầu., sử dụng hợp lý