Hạng B1
19/8/11
56
10
8
Đẹp quá cụ Tí tủn ơi. Vậy là cụ cũng bọc cách nhiệt bầu gió luôn hả. Mấy hôm nữa em cũng làm lại mặt ca lăng kiểu này.

Hạng B1
30/11/11
96
0
6
TP.HCM
Đẹp lắm bác tí tủn, đang mơ 1 ngày độ 1/2 của bác e cũng đã mãm nguyện rồi. e thích nhất dàn âm thanh của bác...

Hạng D
2/7/11
2.423
13
38
59
Vãi hàng với bác Tí Tủn giá dàn âm thanh bằng nguyên con xe ngon (18k) chưa kể độ các món khác!

Hạng D
5/4/07
1.791
589
113
Tí Tủn nói:
Ôi trời, bác couto cứ động vào nỗi đau của em, em đang ngâm cứu để đổi qua bộ mâm khác mà cái em thích thì nhà SX chưa có, hic hic...
Bác xe trâu ơi, mỗi ngày độ một ít thì riết rồi thành nhiều lúc nào không hay nữa.. Nhưng mà quan trọng là độ xe là niềm vui thích của em, chứ nhiều bác ở đây còn quen hết tất cả các bác chủ tịch của tất cả các nước đó bác..

Cái gạt mưa này bao nhiêu tiền 1 bộ hả bác?
e dùng hàn xẻng ko xương thấy xấu quá

Hạng B2
5/12/10
164
2
0
Cái gạt này khoảng 800N/bộ bác ạ, giá còn tuỳ thuộc vào độ dài của cái gạt nước thực tế của xe mình.. Hôm nào bác ghé em cafe chơi, em kêu mấy đứa em đo gạt nước rồi báo giá chính xác cho bác luôn..

Tập Lái
13/12/11
30
21
8
opheline lam review chuẩn ghê chụp hình nhìn mê....chuyển qua làm báo hồi nào thế a zai....hehe xe đẹp...nhìn xe ở ngoài mê hơn...

Hạng D
5/4/07
1.791
589
113
c o u t o nói:
Cục Wifi bác chủ thớt mua ở đâu chỉ em mua nhé

Chú việc éo gì mà khổ sở thể hả? nếu chửi nhau với anh không lại thì xách dao đến nhà anh mà đâm chém nhau xem ai nhanh nhẹn hơn chứ sao phải làm hàng fake? lập cái nick dởm nhằm bôi xấu tên anh có ra dáng 1 thằng đàn ông nữa ko hả ???

Chú còn ít tuổi, ráng mà lo học hành đặng kiếm tiền nuôi thân và báo hiếu với cha mẹ đi chứ đầu óc chú vậy thì nên vô Sài Đồng mà nằm điệu trị đi, khi nào hết bệnh thì về lại OS nhá