Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?
couto nói:
c o u t o nói:
Cục Wifi bác chủ thớt mua ở đâu chỉ em mua nhé

Chú việc éo gì mà khổ sở thể hả? nếu chửi nhau với anh không lại thì xách dao đến nhà anh mà đâm chém nhau xem ai nhanh nhẹn hơn chứ sao phải làm hàng fake? lập cái nick dởm nhằm bôi xấu tên anh có ra dáng 1 thằng đàn ông nữa ko hả ???

Chú còn ít tuổi, ráng mà lo học hành đặng kiếm tiền nuôi thân và báo hiếu với cha mẹ đi chứ đầu óc chú vậy thì nên vô Sài Đồng mà nằm điệu trị đi, khi nào hết bệnh thì về lại OS nhá
Người ta là female thì cụ post trật lấc!!!:D:D:D

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
couto nói:
c o u t o nói:
Cục Wifi bác chủ thớt mua ở đâu chỉ em mua nhé

Chú việc éo gì mà khổ sở thể hả? nếu chửi nhau với anh không lại thì xách dao đến nhà anh mà đâm chém nhau xem ai nhanh nhẹn hơn chứ sao phải làm hàng fake? lập cái nick dởm nhằm bôi xấu tên anh có ra dáng 1 thằng đàn ông nữa ko hả ???

Chú còn ít tuổi, ráng mà lo học hành đặng kiếm tiền nuôi thân và báo hiếu với cha mẹ đi chứ đầu óc chú vậy thì nên vô Sài Đồng mà nằm điệu trị đi, khi nào hết bệnh thì về lại OS nhá

Chắc là hai bác này có quen nhau ..... :D
Bác damgoodman cũng bị giả nick một lần, sau đó thì bác Lơ deleted fake nick.

:D

Hạng D
4/6/10
1.731
2.485
113
Bác Tý Tủn: bác xịt 4 hốc bánh xe hết mấy chai 1 lít vậy, 4 chai có đủ không bác, tết em tính làm thêm 4 hốc bánh xe.

Hạng B2
5/12/10
164
2
0
Xe em xịt 4 hốc bánh hết 4 chai bác ạ.. Theo em thì ok nếu bác vẫn chạy mâm 17 theo xe.. Còn nếu bác dự định lên mâm 18 thì xịt thêm 2 chai nữa là quá ok.. Em mới đổi qua mâm 18 nên mấy bữa nữa em xịt thêm.. Hihi - em khoe chút xíu..

Hạng D
4/6/10
1.731
2.485
113
Tí Tủn nói:
Xe em xịt 4 hốc bánh hết 4 chai bác ạ.. Theo em thì ok nếu bác vẫn chạy mâm 17 theo xe.. Còn nếu bác dự định lên mâm 18 thì xịt thêm 2 chai nữa là quá ok.. Em mới đổi qua mâm 18 nên mấy bữa nữa em xịt thêm.. Hihi - em khoe chút xíu..

Cảm ơn bác nhé, bữa nào sắp xếp được thì em qua.