Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
48
các bác chơi ghê thất, hôm trước có nghe bác lamdat nói các bác lên đến dalat roi di luon, xung ghê.
ah mấy bác qua cầu không lẻ khiêng cái cầu bỏ qua 1 bên kekeke

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
Chài...show chi mấy tấm nhờ trợ giúp của dân địa phương, mất hay:)
Tình làm PS cái hình D max và Triton chạy 2 bánh qua cái eo đó mà giờ đành bỏ ---> Chán:mad:

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
8h55 mà các bác vào đông rùi.. tiếp hình đê bác ui.. hay
sửa nóng nha ...

Thành viên OS đang lái xe Hiện đang có 18 thành viên và 8 khách.

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Rocket1349 nói:
Tình làm PS cái hình D max và Triton chạy 2 bánh qua cái eo đó mà giờ đành bỏ ---> Chán:mad:

Trình độ chém gió ae dạo này lên quá

Hạng D
12/9/09
3.758
3.268
113
49
PTSC - HCMC
Rocket1349 nói:

Bác không đi chuyến này chắc đang tiếc lắm hả:D:D

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
Kính chào các bác và cho em tỏ lòng ngưỡng mộ quá đi.
Sáng nay em mở OS ra xem liền 1 mạch hai mươi mấy trang ko nghỉ mặc dù đang trong giờ làm việc, thằng Hàn quốc ngồi cạnh em thò cái mặt vô rồi nói "cho tao xem ké với":D
Em ở công trường cũng tối ngày vác xe ủi, xe cuốc ra cứu xe tải chở đất bị lầy, nhiều hôm đi làm ko dám đi giầy mà mang dép lê để còn xuống ủn xe hơi. Nhưng giả sử có quen biết các bác, các bác có nhã ý rủ đi 1 chuyến thì em cũng lạy các bác, các bác tha cho em, chứ em xem hình cũng vãi ái ra rồi.:D Mấy cái hình vực sâu ấy, PS hay ko thì em ko biết chứ nhìn rùng mình lắm. Cơ mà thực tế thì cảm giác phê lắm các bác nhở. Một lần nữa em tỏ lòng bái phục, bái phục...

Last edited by a moderator:
Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
phanptsc nói:
Rocket1349 nói:

Bác không đi chuyến này chắc đang tiếc lắm hả:D:D

Dạ không bác. Vì cung này hôm trước KIAFC đi rồi ạ, toàn morning nhưng vẫn qua phà phà...em chán nên không muốn đi ạ...:D
Bác nhìn kỹ xem, hình toàn PS cả đấy. Hôm qua lão F1 còn đưa em xem mấy tấm PS còn rùng rợn hơn...chắc hôm nay bác ấy post lên thôi:D:D