Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Rocket1349 nói:
Hình như có bác nào nói : Mở đường chi mà lớn quá , nhờ bác xem lại góc này nhé .

20 giờ cùng nhau trên Đại Lộ thơ Mộng 722 ...!

[/quote]
@ Rocket: lâu lâu cho em nói phét tí ... hì hì ... em toàn làm cán bộ đường lối. Chỉ có chỗ nào mấy lão không chịu lái thì em mới phải làm di chúc thôi:D
Cái vực bên trái trong hình, có chú đồng bào hôm ấy cuốc đường cho mình chẳng may bị rơi xuống, anh em phải thả sợi cáp mềm 10m xuống kéo lên ...vui ...:D:D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
@Róckịt: cha F1 nhát hông dám nài đã đành, làm hướng dẫn mà vẫn phải đóng bỉm rồi đi bộ. Riêng bác Bannang thì lái qua dốc vực xong đạt cực khoái luôn, nằm ra phê vật vãi :D

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
TOY nói:
@Róckịt: cha F1 nhát hông dám nài đã đành, làm hướng dẫn mà vẫn phải đóng bỉm rồi đi bộ. Riêng bác Bannang thì lái qua dốc vực xong đạt cực khoái luôn, nằm ra phê vật vãi :D

Ek...em không nhịn được cười với lão

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
Em bị tụt huyết áp vào giờ chót, nhà lại hết thuốc, sợ đi cung khủng quá, giữa đường làm phiền anh em. Đang tiếc hùi hụi.
Giờ vào xem Tuờng thuật, chả tiếc mấy.
Em xem hết hai mấy trang lại tưởng vào nhầm trang hay OS bị Hôi nách (bị Hack), chèn trang khác vào.
Nhưng xem kỹ thì đúng là toàn anh em nhà mình, cơ mà giờ đâm đổ đôn ra hết cả, cũng tập trung trang bị máy ảnh , khi chụp thì nghiêng nghiêng cái máy cho dốc thêm cao, Sốp sủng các thể loại cho vực nó sâu, đường nó nhỏ... chưa kể có cái "ông" cầm kiếm múa đủ tư thế, ai chẳng biết "ông" chuyên chém gió. Phản cảm quá.
Chưa kể lúc trước mấy bác cầm cục xà bông chụp tá lả úp hết luôn, giờ thấy 5D II các bác ấy có chụp nhưng kg dám post. :(( Có khi sắp tới cũng sẽ kiểm duyệt hình trước khi post cũng nên.
Em đã hiểu 2 chữ suy đồi.

• Like
Reactions: lankhanh3
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Hôm nay xem hình lại mới thấy cái dốc này giống như chỗ em gái này đã đi qua. Vậy là đã có người đi nhiều lần rồi nhé các bác. Nhìn đất dưới chân là biết.

Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
48
nhìn phế lòi nhất là cái hình làm rãnh cho bánh xe, để cgống trược hay wé

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Đề nghị BĐH ban nick "Rôn 2 năm không tắm" vì post bài gây mất đoàn kết trong nội bộ "OS Chém gió Club" và xúc phạm những anh em "đam mê nghiên cứu công cụ PS trong thời kỳ nhiếp ảnh đổi mới"
Đồng thời nhắc nhở lão Rôn không được ganh tỵ với Canon 5D mark II trong bất kỳ trường hợp nào. Mọi ý kiến thắc mắc khiếu nại thì gửi đơn lên Phường mà hỏi nhá

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
F1racer nói:
Hôm nay xem hình lại mới thấy cái dốc này giống như chỗ em gái này đã đi qua. Vậy là đã có người đi nhiều lần rồi nhé các bác. Nhìn đất dưới chân là biết.
cái này hình như đi trước ae mình 1 hay 2 bửa gì đó mà..

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
46
TOY nói:
DAOTHOAT nói:

Ack !!! F1 sao mở đường ra rộng dữ vậy trùi .
Hết mấy chai cho nên tụi em kêu cuốc vào rộng chút để sau này dễ đi các bác ạ. Hôm qua 4h sáng em về tới nhà, nằm ngủ mà cứ lơ mơ thấy mình đang chạy xe bên mép vực....
Chỗ này kêu em chạy xe qua, thà em bỏ xe đi bộ còn hơn