Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
HỌ ĐÃ LÀM ĐIỀU ĐÓ NHƯ THẾ NÀO??? XIN CHỜ ĐẾN TỐI CHIẾU TIẾP HẢ BÁC BANNANG?

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
124
chưa có khán giả nào bỏ về hết à???
Hiện đang có 14 thành viên và 11 khách.

D4T bannang.com nguyendong phuthien tableland xukaplasma lady offroad nqthien jeany.huynh cá mập dakmil_f1

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
vkx3380 nói:
chiênbinhxoviet nói:
vkx3380 nói:
Sax, chết cười với mấy lão này. Cá tháng tư qua lâu rồi mà vẫn còn chém ghê. Mịa, cung đường này hội DW Xì lô off ĐL hồi tháng 10 năm ngoái chạy ngon ơ có trở ngại gì đâu. Vậy mà giờ mấy cha PS nhìn ngon choét.
Bái phục bái phục trình PS và trình chém của mấy cha.
Bác ơi, bác đùa hay nói thật đấy ạ? Nếu thật thì mời bác theo dõi lại từ đầu sẽ rõ là bác đang ...xàm!

Hehe em coi một lèo 27page đó chứ bác. Thớt gió đang phần phật mà sao bác nóng thế?
Em kính bác

Lót dép ngồi coi PS tiếp đây
Thực ra em biết bác đùa vui nên em cũng...vui đùa 1 tẹo :D.
Mấy cha F1, Bannang, langhe....có biết đâu là bị cha Máy dầu lừa, dụ đưa về quê vợ theo đường vòng. Lỡ rồi nên phải đi nốt thôi mà, thảo nào hôm ở BMT em đếm đi, nhẩm lại cũng chỉ có 6 bác chứ có thấy gã MD đâu....??? Từ sau các bác phải cảnh giác với tay nào beo béo, đen đen, đầu đinh đinh nhá nhá...

• Like
Reactions: lankhanh3
TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
@CBXV: chuyến này Mái Dầu về bị vợ cắt quota rồi anh ui, nghe lão a nhô cho vợ như sau: "em à, ừ anh đi đường khủng lắm, phê vật em ạ, đèo cao, vực sâu, anh vẫn cứ đi mà chẳng sợ mấy. Ai sợ thì anh cứ động viên và dục đi, ừ ừ...cung Nam Nung vừa rồi có em không nhỉ? có à, cung đấy là muỗi em ạ, cung này mới là...ruồi vàng đấy em. Dốc cao, suối sâu, vực...cỡ nào anh củng chém, chém tất...À, em ơi, chuyến này về cho anh tí tiền anh độ lại con Triton đỏ của vợ chồng mình thêm tời, cản, vi sai....nhá....abcd....
Thế là bị vợ dẹp loạn luôn :D

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
F5...F5...F5....uống hết ly cafe mà chưa thấy bác Bannang xuất hiện.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com
Em...e là thù con ruồi vàng lắm rồi đó nha . E bị tổng có 4 cái thôi mà gải như bị mấy thằng ken thiếu thuốc .

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
duyenhb nói:
F5...F5...F5....uống hết ly cafe mà chưa thấy bác Bannang xuất hiện.
Lão bản năng bị vợ bắt học bài lâu phết nhể??:D:D

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Rocket1349 nói:
Nhìn hình qua cái cầu cũng đủ biết là PS...:D. Hôm đoàn KIA Morning qua đây làm gì có cầu này?

Mịa...cầu của dân địa phương mà dám phá thế thì có mà ốm đòn...
Lưới điện hạ thế đã kéo vào tới đây thì xe cộ đã qua nhiều rồi mà các bác ?

Hai cái cầu này đúng như vậy ko PS đâu bác Roket1319 và Ural .có điều chơi trườn bụng vậy thì em chịu . Quan điểm 3 cây gỗ mỗi làn rằng cáp số 8 chơi ngon và an toàn hơn chơi vậy lỡ gẫy giằng A vỡ mấy cái ống dầu thì bỏ mịa còn cái cầu thứ hai thì mấy tay này sử lí phương pháp cũng giống mình "tạm tính " có điều mấy cha này chơi ko thèm bạt sơ cái dốc mà lao luôn mới kinh .đáng nể thiệt. Lưới hạ thế hiện chưa có chỉ có lưới trung thế thôi .cách đây vài năm EVN có làm mấy cái cầu tạm bằng gỗ mà các bác đã thấy trên con đường này để kéo dây hồi đó đi ngon hơn .có hai cái land rove của bọn khoai tây đã chơi cung này .tuy nhiên lúc đó dễ đi hơn để em tìm lại cái link của bọn nó coi sao ,lâu quên mất rùi .Hiên nay theo thời gian mưa nắng những cây gỗ này đã mục một số cây đã bị xụp mất một số cây còn nhưng leo lên nó là khá mạo hiểm.

Dù gì thì cũng chúc mừng nhóm Liều F1 và đồng bọn Đã vượt thành công cung này.Cung ra cung chứ ko phải kiểu chạy loăng quăng lòng vòng. đáng để thử thách con người và phương tiện.:D:D:D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
DAOTHOAT nói:
Hai cái cầu này đúng như vậy ko PS đâu bác Roket1319 và Ural .có điều chơi trườn bụng vậy thì em chịu . Quan điểm 3 cây gỗ mỗi làn rằng cáp số 8 chơi ngon và an toàn hơn chơi vậy lỡ gẫy giằng A vỡ mấy cái ống dầu thì bỏ mịa còn cái cầu thứ hai thì mấy tay này sử lí phương pháp cũng giống mình "tạm tính " có điều mấy cha này chơi ko thèm bạt sơ cái dốc mà lao luôn mới kinh .đáng nể thiệt. Lưới hạ thế hiện chưa có chỉ có lưới trung thế thôi .cách đây vài năm EVN có làm mấy cái cầu tạm bằng gỗ mà các bác đã thấy trên con đường này để kéo dây hồi đó đi ngon hơn .có hai cái land rove của bọn khoai tây đã chơi cung này .tuy nhiên lúc đó dễ đi hơn để em tìm lại cái link của bọn nó coi sao ,lâu quên mất rùi .Hiên nay theo thời gian mưa nắng những cây gỗ này đã mục một số cây đã bị xụp mất một số cây còn nhưng leo lên nó là khá mạo hiểm.

Dù gì thì cũng chúc mừng nhóm Liều F1 và đồng bọn Đã vượt thành công cung này.Cung ra cung chứ ko phải kiểu chạy loăng quăng lòng vòng. đáng để thử thách con người và phương tiện.:D:D:D
Bác Daothoat nói đúng rồi:) Cung đường này mổi ngày trôi qua là tình hình khác hẳn. Mọi cầu, vực đều bị xói mòn sau cơn mưa. Có thể lúc trước mới làm đường để kéo cáp điện nên đi ngon ăn. Bây giờ thì khác hẳn ... mấy cái cầu hoàn toàn không cái nào qua được. Nhìn cái cây thông đường kính 50cm, tưởng qua được ... cho 3 tên lên nhún thì hãy luôn:confused:
Còn cái vực ở cái cầu cũng gay đấy, qua mà muốn rớt tim ... anh em cãi nhau nhặng xị cũng vì dám chơi cái vực đó hay không:D ... xuống bằng cách nào hay là để rồi mỗi lần đoàn khác đi qua lại nói " mình ghé thăm cái cầu F1" hay là " mình ghé qua cho nó nén nhang":D:D

Hạng B2
13/11/10
210
92
28
TP.Hồ Chí Minh
em xin ngã nón bái phục các bác lắm ợ...cho em xin phép được làm quen với mấy anh offroad nha...em ko có xe để offroad mà em muốn đu theo các bác được ko ợ ???