TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
@vkx: bác nói em mới nhớ, vậy là cuối cùng cũng đi toong mất 2 chai tiền cứu hộ. Hic, đau. Khổ nhất là lỗ nữa chứ :(.
F1 nên xem lại coi mình ăn ở thế nào nhé.

Tập Lái
28/1/11
39
12
8
45
Công nhận trí tưởng tượng của các bác ý phong phú thật
TOY nói:
F1: em có đt trao đổi với bác Phùng Mỹ Trung và cung cấp hình ảnh dấu chân cho bác ấy xem, sau khi nghiên cứu một hồi bác Trung kết luận: "đây là loại động vật có vú, đẻ con và cho con bú, xxx bằng tư thế chổng 2 chân trước :D, loài này phân bổ nhiều nơi, hay gặp và phổ biến nhất là ở mấy quán chó chặt khu vực Tân Bình, Gò Vấp, anh đang có dự án bảo tồn loài này không bị xâm hại bởi mấy tay như Huy, Mái Dầu, F1.....

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
bannang.com nói:
Trên đường ĐakNong AE lại nhớ rừng nên off mini tí xíu . Đường này bên khái thác gổ mới ủi để khai thác rừng nên AE có thể chạy thêm trên 10km xo với đường củ .
20 giờ cùng nhau trên Đại Lộ thơ Mộng 722 ...!

Tên súi dại phải làm chả nè .

Uả con suối tử thần của Bò Sữa Long Thành đây mà, chui xuống đây chi vậy mấy bác? tính tìm cung mới à? bữa hổm mém chút bác Huydmax và CBXV hôn nhau ở mấy khúc cua dụng đứng và các con dốc tử thần rồi mà :D

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
juanle nói:
ngon123 nói:
Tuyệt quá các bác ui. Cho em hỏi con everet có đu nổi kg các bác???
Thử một lần đi bác, nhưng bác phải gỡ sẵn cái cản trước ra có gì anh em kéo và tời cho lẹ :D
Ba cái đồ mủ đó rẻ tiền mà bác , cũng nên thứ một lần xem sao . Trăm nghe ko bằng một thấy , trăm thấy ko bằng một lần ôm xe đi offroad - rất cảm giác

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.797
113
Ural 375D nói:
juanle nói:
ngon123 nói:
Thử một lần đi bác, nhưng bác phải gỡ sẵn cái cản trước ra có gì anh em kéo và tời cho lẹ :D
Ba cái đồ mủ đó rẻ tiền mà bác , cũng nên thứ một lần xem sao . Trăm nghe ko bằng một thấy , trăm thấy ko bằng một lần ôm xe đi offroad - rất cảm giác
thế còn ếch 3.
sao bác

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
ngon123 nói:
FE chạy vô tư, lúc trước em cũng chạy FE đoạt 2 Chivas 18 do chẳng ai chạy. Thế là mình em ghinh giải nhất.
Đấy là xe em chỉ có 1 cầu thôi nhé, xe bác mà 2 cầu thì ai chịu cho nổi. Mang đi off đi bác, tèo biết liền à còn không thì bọn em bao kéo..........về gara:D

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
mucachai nói:
...Mang đi off đi bác, tèo biết liền à còn không thì bọn em bao kéo..........về gara:D
Không phải hội offroad nào cũng có khoản này đâu nhé bác !