Hạng D
F1racer nói:
juanle nói:
Trong lúc chờ đợi thôi làm tiếp bài tập làm văn tả cảnh đê F1 ơi :D
Dạ, cảnh thì đẹp lắm nhưng lắm vực sâu. Bởi vậy chỉ sợ mấy lão đi cùng đoàn nhát gan bỏ cuộc. Lúc hỏi đi đâu em chỉ bảo đi Nhơn Trạch hoặc Madagui chụp hình rồi về ...:D
Nghĩ thế nên chẳng ông nào đem theo đồ nghề gì:D. Lúc leo lên xe phát hiện ra thì em bị ăn chửi suốt đoạn đường ... lại còn phạt bằng cách bắt ra thùng xe ngồi.
Lên tới Đà Lạt thì em cũng phải dụ dỗ mãi mới chịu đi ban đêm để mà không nhìn thấy vực sâu nên phần nào cũng đỡ sợ:D
Chỉ buồn cười lão Lamdat tiễn chân bọn em ở Đà lạt lúc 10h, lão ta nghĩ rằng mấy tên hâm này đường nào cũng quay đầu ra nên hẹn sáng mai uống cafe ở Đà lạt ... thôi thì cứ nhận lời mời cho anh em vui lòng :D
Này nhé....coi chừng tui moi cái chuyện các bác làm xấu tại chợ Đà lạt đấy nhé!

Hạng F
8/8/06
6.455
21.416
113
40
otosaigon nói:
Em mà đi cung đường này chắc xe phải độ 2 tời, mà phải tời hiệu Warn với cáp mền với an tâm, Vi Xai gì đó .. làm cho mỗi bánh mỗi cái ..kể cả bánh sơ cua có luôn
, còn lốp thì phải MT mới chuẩn. Đoàn xe phải thuộc hạng "đoàn chuẩn", cùng đồng phục phải chỉnh tề, chứ ông Dmax cùi cùng với Triton bị cháy côn ..(vừa vá côn tạm dùng vài tháng) mà dám vác đi, đúng thật là liều :D, đồng phục thì dép lào dép lê..
Năm ngoái em bán mấy cái Ranger cho kiểm lâm ở Lâm Đồng, Có trang bị tời, vi sai vi siết gì đâu mà các đồng chí ấy vẫn đi ào ào trên cung đường này, Còn chiếc Dmax và Triton đã chinh chiến nhiều rồi mà không đi đường thì về đốt xe bỏ off dốt cho rồi.:D

Hạng C
13/8/07
558
2
18
Xe dap nói:
Năm ngoái em bán mấy cái Ranger cho kiểm lâm ở Lâm Đồng, Có trang bị tời, vi sai vi siết gì đâu mà các đồng chí ấy vẫn đi ào ào trên cung đường này, Còn chiếc Dmax và Triton đã chinh chiến nhiều rồi mà không đi đường thì về đốt xe bỏ off dốt cho rồi.:D
Bác này tham gia hội chém gió hồi nào vậy ta?:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Xe dap nói:
otosaigon nói:
Em mà đi cung đường này chắc xe phải độ 2 tời, mà phải tời hiệu Warn với cáp mền với an tâm, Vi Xai gì đó .. làm cho mỗi bánh mỗi cái ..kể cả bánh sơ cua có luôn
, còn lốp thì phải MT mới chuẩn. Đoàn xe phải thuộc hạng "đoàn chuẩn", cùng đồng phục phải chỉnh tề, chứ ông Dmax cùi cùng với Triton bị cháy côn ..(vừa vá côn tạm dùng vài tháng) mà dám vác đi, đúng thật là liều :D, đồng phục thì dép lào dép lê..
Bác thông báo lại với họ chỗ bọn họ quay đầu, bọn em đã cho mở đường rồi đấy nhé, bây giờ thì có thể đi tiếp được rồi ...:D:D, còn mấy chổ có vực, anh em sau khi đi vực qua thì đã chỉ đạo cho làm cầu cho bà con ...:D

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
langhe nói:
Xe dap nói:
Bác này tham gia hội chém gió hồi nào vậy ta?:D:D
:D
Lâu lắm rồi mới thấy xedap có bài viết .... có chí khí . bác langhe đừng làm bác ấy cụt hứng như vậy chứ .

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com
Xe dap nói:
otosaigon nói:

Bác xe đạp ơi ? Ko biếc bác lấy thông tin từ đâu !? Chứ theo người dân ở Rừng Le từ giải phóng giờ (trước đó thì họ chưa sanh nên ko biếc) họ mới nhìn thấy xe hơi ! Người dân cứ chạy theo xe hơi, tụi e nhường đường cho họ qua họ cũng không qua họ cứ đi sau xe để nhìn cho đã con mắt .