Hạng D
24/8/09
1.768
878
113
Re:200 cây số trải nghiệm cùng VW Touareg!

cũng cùng quê em nhe. Gạo trắng nước trong cộng với touareg thì chân dài đứng sếp hàng chờ ........

Hạng B2
26/4/08
146
0
16
Xứ Nghệ

nhìn cái vô lănng xấu vãi nhỉ và giống BMW đời cũ thật

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

nhamtiensinh nói:
Hôm qua nhân sinh nhật OS em đã được lái thử em này . phải nói là xe máy dầu nhưng tăng tốc rất mạnh mẽ , cái cảm giác dính vào ghế khi tăng tốc đặc trưng của sức mạnh đến từ đức . hộp số chuyển số nhẹ nhàng. khi tăng tốc và vào cua hết lái với tốc độ 90km/h tiếng bánh rít rợn ngưởi nhưng xe không hề chao chứng tỏ hệ thống treo làm việc rất hiệu quả . với dân offroad thì đều đầu tiên bước lên 1 chiếc xe 4 x 4 là hệ thống cài cầu . Toureg có trang bị hệ thống cầu nhanh + chậm + vi sai trung tâm . vì không có đường thử nên em chỉ test 1 vòng bãi xe . cầu nhanh thì cảm giác bình thường , cầu chậm xe chồm lên nhưng không gầm . tay lái vẫn bình thường không có cảm giác nặng nề .

Bác nhamtiensinh thứ Bảy này ra sân banh test giúp em Rex XDI nhé, mời bác Chevy2007 đem em XVT ra luôn.

Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com

xe này ở Cần Thơ mà em chưa thấy qua lần nào hết vậy ta, Cần Thơ thì không lớn lắm mà xe xịn thì cứ có mấy con đường trung tâm mà chạy hoài nên nhìn riết mà quen mắt luôn. Hy vọng được gặp em này ở Cần Thơ.

Hạng B1
16/2/11
63
0
0
Xe VW, chỉ việc đổ xăng và thay dầu thôi nhỉ, chắc k có thằng nào bền bằng

Tập Lái
28/2/11
37
0
0
Nghe bác Lơ kể cũng thấy mê em nó luôn. Mà giá này bình dân với bên châu Âu thôi. Về Việt Nam thì dành cho Đại Gia rồi.

Tập Lái
30/3/11
36
0
0
HCMC

mienhinh nói:
Xe cho nhân dân ...nhìn ngó, cho đại gia chở chân ...dài
e đồng ý với ý kiến của bác, 100k củ khaoi tây thì VN mình ko nhân dân tí nào:)