Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
benny300 nói:
Em đang giữ em hại điện đây :D
Mỹ đang cảnh báo người dân về dòng Lexus 460, phiên bản 2010 đấy bác. Em 570 của bác cũng phải dè chừng nhé!

[H1]Toyota Temporarily Halts Sales of Lexus GX 460 SUV[/H1]
April 13 (Bloomberg) -- Toyota Motor Corp. has asked its dealers to temporarily halt sales of the automaker’s Lexus GX 460 sport-utility vehicles, the luxury brand’s General Manager Mark Templin said in an e-mailed statement.
The redesigned SUV was labeled a “safety risk” by Consumer Reports, complicating efforts by the world’s largest automaker to repair its image after record recalls.

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội
@EVN: cuối tuần anh em đi cafe anh nhé, từ hôm lấy xe giờ chưa gặp offline được phát nào để check xe cả

@nguyenminhk: Phải đổ A95 vì nhà sản xuất khuyến nghị dùng xăng từ A95 trở lên bác ah, vả lại xe đời mới tỉ lệ nén cao nên phải dùng A95 mới đạt bác ah, không sau này hỏng hết động cơ. Chịu khó chút khi đi xe xịn mà bác, giống như đi với em chân dài thì phải chìu em nó nhìu hơn chân ngắn mà

Hạng B1
7/7/09
54
0
0
@jackyda:Bác có thể cho em em biết giá chính xác xe của bác về việt nam là bao nhiêu không ạ?Nếu được thì bác cho em số phone nơi bác nhập xe vì em cũng đang hứng thú với dòng xe này bác ạ!

Cám ơn bác trước nhé!:)

Tập Lái
24/9/08
4
0
1
56
Hà Nội
Cảm ơn các bác, bạn mình đã mua xe này rồi, chịu khó đánh dấu nhwngx chỗ bán xăng 95 để đổ vậy và cầm theo 1 lọ phụ gia khi cần thiết

Cảm ơn các bác đã giúp đỡ