Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
kanz_min nói:
GL550 đi trong phố tiếng máy to hơn mà ga giật hơn GL450
RRover Sport đẹp hơn mà nhỏ hơn RRover, đi ở VN em thấy mua RRover Sport thôi nếu tự lái ^^

dúng òi đó bác, mà e thik cái kỉu giật giật đó. hehe. hẹn bác cafe từ trang trước mà h chưa thấy bác tl. hjxx. e mới ra Hn nè bác. tính rủ cả a Dũng nữa mà mai a Dũng đi Sing òi sang tuần mới về.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
H.I.T nói:
Vâng, cảm ơn các bác nhiều ạ.
Mà bác Jackyda đi RR sport này trong phố có vấn đề gì không ạ ? em thấy máy V8 5.0 mà có 370 ngựa thì có ít quá ko bác ?

ko ít đâu bác ^^ hehe, dĩ nhiên là tăng tốc sẽ ko bốc nhưng vấn đề đâu nằm ở chỗ đó, cái chính là độ lì và đầm trên đường đi cơ mà ;-)

@mec_gl450: bác ở HN tới bao h??? hay chờ a Dũng về rồi mấy ae chiều làm tí cafe, e rủ các bác jackyda đi luôn ^^ vì sáng bác í còn phải rình CK ^^

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Ông anh em đã quyết lấy Range Rover HSE rồi, mới gọi cho a D báo lấy xe xong, hy vọng sớm có ảnh phục vụ các bác :)

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội
H.I.T nói:
Mà bác Jackyda đi RR sport này trong phố có vấn đề gì không ạ ? em thấy máy V8 5.0 mà có 370 ngựa thì có ít quá ko bác ?

Bác yên tâm, xe V8 370 sức ngựa thừa cống xuất để kéo em nó lên nhanh lắm, chỉ sợ đường ngắn quá không đủ chỗ cho em nó thể hiện sức mạnh thôi. Xe đi cách âm tốt, chắc chắn theo phong cách của bọn Anh quốc. Được cái xe ít nên không bị đụng hàng nữa

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
kanz_min nói:
H.I.T nói:

ko ít đâu bác ^^ hehe, dĩ nhiên là tăng tốc sẽ ko bốc nhưng vấn đề đâu nằm ở chỗ đó, cái chính là độ lì và đầm trên đường đi cơ mà ;-)

@mec_gl450: bác ở HN tới bao h??? hay chờ a Dũng về rồi mấy ae chiều làm tí cafe, e rủ các bác jackyda đi luôn ^^ vì sáng bác í còn phải rình CK ^^

a D hẹn e t3 na`y di cafe nè bác. chắc t4 t5 j dó e vào lại trong SG òi, vì cuối tuần e phải bay lại wa bên đó oi. hjxx

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
@mec_gl450: thế nếu đc thì gặp nhau nhé ^^
@benny300: dạ em giờ hết xiền và hết cơ hội để mua supercharge rồi ạ ^^ có xiền thì phải mua 1 chiếc S để đầu năm em cưới vợ đây ^^

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
kanz_min nói:
@mec_gl450: thế nếu đc thì gặp nhau nhé ^^
@benny300: dạ em giờ hết xiền và hết cơ hội để mua supercharge rồi ạ ^^ có xiền thì phải mua 1 chiếc S để đầu năm em cưới vợ đây ^^

hí hí mua supercharge đi bác kanz, cưới thì mượn 750Li của bác HIT kìa, ko thì mượn xe nhà em nè. hehe