Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
Vâng em cũng đã biết giá cao hơn Sport, nhưng cũng chả cao hơn GL550 là mấy bác ạ. ko lẽ h đi GL rồi lại mua Sport thì là đi xuống hả bác:D phải cố gắng đi lên chứ. hehe. nhưng ý em là cảm giác lái, đẳng cấp, có đáng để bán GL rồi mua em này ko

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội
Bác nói về đẳng cấp thì em chỉ biết trả lời thế này: Các siêu sao sân cỏ hay điện anh mỹ và châu âu thì ai cũng có 1 chiếc Range Rover còn ít thấy ai đi GL bác ah :D, vậy là đủ để bác đánh giá về đẳng cấp của em nó rồi chứ. Ngoài Hà Nội giờ em nó đang được ưa chuộng lắm bác ah.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
jackyda nói:
Bác nói về đẳng cấp thì em chỉ biết trả lời thế này: Các siêu sao sân cỏ hay điện anh mỹ và châu âu thì ai cũng có 1 chiếc Range Rover còn ít thấy ai đi GL bác ah :D, vậy là đủ để bác đánh giá về đẳng cấp của em nó rồi chứ. Ngoài Hà Nội giờ em nó đang được ưa chuộng lắm bác ah.

@mec_Gl450: bác ý ban đầu cứ thích Cayenne GTS, em khuyên mãi rồi lúc lấy RRover Sport HSE này về mới gật gù công nhận em có lý đấy ;)
GL để đi thì ổn định rồi nhưng nó khác so với RRover mà, tuỳ theo gu thôi tuy nhiên thanh niên đi RRover hợp hơn chứ ^^ bởi vậy sao nc ngoài nó mới mua nhiều mà, Rooney, Beckham, Steven Gerrard,... rồi Britney Spears, Paris Hilton,... ai cũng có ít nhất 1 chiếc

Last edited by a moderator:
Tập Lái
23/2/10
20
0
1
Giờ thì em hiểu vì sao cu Beck nó vẫn kết Range Rover..
Chiếc xe của những người đàn ông thành đạt....