Tập Lái
18/12/14
8
1
3
33
anh mua ở đâu vậy anh? chương trình này dành cho CRV 2015 thôi anhaj, còn accord chắc có tặng kèm anh những cái khác mà....
Mình cũng đã lấy 1 Crv 2.4 2015 đầu tháng này ở honda Cộng Hòa mà chả thấy bảo hiểm bảo hiếc gì cả ngoại trừ áo trùm, lót sàn. Sale bên ấy bảo 10trieu khuyến mãi nhưng bị bắt buộc phải dán kính 3M trong hãng và thế là trừ luôn 10trieu đấy ???

Hạng B2
26/10/14
154
102
43
Có vẻ các dòng xe sedan phân khúc B sôi động ghê. Dự là 2015 sẽ là một năm cạnh tranh đầy khốc liệt giữa các hãng xe tại Việt Nam. Khi đó người tiêu dùng như em sẽ được hưởng lợi.
:3dleluoi:

Hạng B2
2/5/09
229
73
28
37
Q7
Seri 3 là thằng cùi bắp của bmw, sao phải mua tronc khi với số tiền đó mua dc xế vip nhất của honda. Nếu là em cũng mua accord
Nói vậy cũng nói được hả ta, hình như bạn này chưa chạy xe đức thì phải??? có bao giờ nghe câu : ở phòng rẻ nhất trong khách sạn nổi tiếng nhất.

• Like
Reactions: MariK
Hạng B2
8/3/14
296
1.522
93
Nói vậy cũng nói được hả ta, hình như bạn này chưa chạy xe đức thì phải??? có bao giờ nghe câu : ở phòng rẻ nhất trong khách sạn nổi tiếng nhất.
Thế bác nghe câu thà làm vua xứ mù còn hơn là thằng chột xứ sáng chưa ? Hi hi em đùa thôi
theo em thấy 2 bác trên, 1 người bảo có 1t7 mua accord làm gì, 1 người bảo sẻrie 3 là cùi bắp của bmw, cả 2 đêu không đúng
Tiêu chí mua xe của người ta rất đa dạng, đâu chỉ thương hiệu, chất lượng, mà còn trên nhu cầu, sở thích, kinh tế... Với lại thị trường bây giờ cạnh tranh khốc liệt nên tiền nào của đó thôi, hè hè
em nói có chỗ nào không đúng các bác bỏ qua cho