Hạng B1
27/11/14
66
72
18
31
Nha Trang
nếu để một con Bmw Series 3 cạnh con Accord 2014 mới thấy sự vượt bậc của Accord , riêng cá nhân em thấy con bmw Series 3 nhìn nhỏ nhắn, ọp ẹp quá, đc cái mác xe Đức thôi chứ không sang và ngầu, một phần nữa khoang ghế sau chật chội, Accord thì độ danh tiếng của em nó thì khỏi phải nhắc, ở VN mình so với phân khúc sendan hạng D nó mắc nhất nên kén người tiêu dùng thôi, bản thân thấy ai đi xe nào thì khen hãng xe đó thôi, ko liên quan chứ dạo này nhiều người bán camry mua Mazda lắm

Hạng B2
2/5/09
229
73
28
37
Q7
Thi b
nếu để một con Bmw Series 3 cạnh con Accord 2014 mới thấy sự vượt bậc của Accord , riêng cá nhân em thấy con bmw Series 3 nhìn nhỏ nhắn, ọp ẹp quá, đc cái mác xe Đức thôi chứ không sang và ngầu, một phần nữa khoang ghế sau chật chội, Accord thì độ danh tiếng của em nó thì khỏi phải nhắc, ở VN mình so với phân khúc sendan hạng D nó mắc nhất nên kén người tiêu dùng thôi, bản thân thấy ai đi xe nào thì khen hãng xe đó thôi, ko liên quan chứ dạo này nhiều người bán camry mua Mazda lắm
thì bởi vậy, mình mới nói là 1trong số các bạn ở day chưa chạy xe đức nên nói là chỉ đuoc cái mark. Bản thân tôi đang đi xe Honda đấy, ko phải đi xe nào khen xe đấy đâu. Cơ sở đau bạn nói nhieu nguoi bán camry mua mazda.

Hạng B2
2/5/09
229
73
28
37
Q7
Thế bác nghe câu thà làm vua xứ mù còn hơn là thằng chột xứ sáng chưa ? Hi hi em đùa thôi
theo em thấy 2 bác trên, 1 người bảo có 1t7 mua accord làm gì, 1 người bảo sẻrie 3 là cùi bắp của bmw, cả 2 đêu không đúng
Tiêu chí mua xe của người ta rất đa dạng, đâu chỉ thương hiệu, chất lượng, mà còn trên nhu cầu, sở thích, kinh tế... Với lại thị trường bây giờ cạnh tranh khốc liệt nên tiền nào của đó thôi, hè hè
em nói có chỗ nào không đúng các bác bỏ qua cho
Nghe bạn này nói chắc mới biết chơi xe hoặc tậu xe hay newcomer j quá đi, kkk

Hạng B2
8/3/14
296
1.522
93
Nghe bạn này nói chắc mới biết chơi xe hoặc tậu xe hay newcomer j quá đi, kkk
Mình làm gì biết chơi xe mà mới, chủ yếu dùng để di chuyển thôi, chắc chạy được cùng hơn 20 vòng trái đất ^^

Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Người thích xe nhật thì dù seri 3 có ngon hơn vip hơn họ vẫn mua xe nhật. Tại mẽo là một minh chứng, có bao giờ nghe doanh số seri 3 đi so với accord đâu. Đơn giản là nhiều người mẽo thích xe nhật.

Hạng C
10/5/06
750
400
83
Nói vậy cũng nói được hả ta, hình như bạn này chưa chạy xe đức thì phải??? có bao giờ nghe câu : ở phòng rẻ nhất trong khách sạn nổi tiếng nhất.
Nói seri 3 là xe cùi bắp của bmw thì có gì là sai? Khi nào nói seri3 là xe cùi bắp thì mới là vấn đề. :))
đừng ai nói la em rảnh nha! Người rãnh là cha nội hỏi sao ko mua seri3 mà mua accord đó! :))

• Like
Reactions: Titetua2012
Hạng B1
27/11/14
66
72
18
31
Nha Trang
Nói seri 3 là xe cùi bắp của bmw thì có gì là sai? Khi nào nói seri3 là xe cùi bắp thì mới là vấn đề. :))
đừng ai nói la em rảnh nha! Người rãnh là cha nội hỏi sao ko mua seri3 mà mua accord đó! :))

Xem cmt của bác thấy chính xác nhất, SERIES 3 là xe cùi bắp nhất của BMW là không có gì bàn cãi.

Xe : 1.470 , hỗ trợ giá còn 1 tỷ 440
Trước bạ : 144 tr
Bảo hiểm toàn thân xe 3 năm : 60tr
Biển số đẹp : 79A - 078.79 '' Ông Địa lớn - Thần Tài lớn - số tiến '' ( cái này có người làm tặng nên em ko rõ giá )
Dáng phim cách nhiệt : 6tr
Không phủ Nano : cái này em nghe nói chỉ hiệu quả 2 tuần đầu, rồi đâu lại vào đấy, phí tiền, nên em ko chơi

Tổng thiệt hại hết 1 tỷ 650 ( chưa tính biển số )

Nếu tầm tiền này có rất nhiều sự lựa chọn đến từ Mẹc C250 2015 , tội gì phải vớ con SERIES 3

Riêng bản thân em đây là bài toán kinh tế về dài, miễn sao xe đi lành, đỡ tốn kém, có tên tuổi như Accord là được rồi . Em mà máu BMW em ráng tí chơi hẳn seri 5 cho khỏi lăn tăng

Chỉnh sửa cuối: