Hạng C
25/5/19
526
631
136
Mình nghĩ sẽ ko có chuyện nổ cái bùm ở VN. Yếu tố "ổn định" được các cụ lớn đặt lên trên tất cả. Nếu có dấu hiệu các gồng sĩ sắp đuối, nhà nác sẽ bơm tiền ồ ạt thôi. Thay vì chết ngay thì mất máu từ từ, và bá tánh cùng mất máu, chứ ko riêng các gồng sĩ.
Bài này của bọn đánh xuống thuê viết thôi. Nên nhớ người đẻ chứ đất không đẻ, giá BĐS không bao giờ xuống
giá đất không bào giờ xuống, chỉ xuống ở chỗ nóng sốt :))

8/8/16
1.732
2.889
113
Đất ko đẻ... chỉ lừa dc mấy người chưa rành thôi .Nói ở Os này đa số cười sự dốt hay khinh dối trá của người nói
Os đa số đều giữ đất. Tôi giữ 8/10 là đất ,có lô mua 23/12/19 nhưng ko hô xạo để thoát vì tôi ko bị mua lúc sốt thổi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Đất ko đẻ... chỉ lừa dc mấy người chưa rành thôi .Nói ở Os này đa số cười sự dốt hay khinh dối trá của người nói
Os đa số đều giữ đất. Tôi giữ 8/10 là đất ,có lô mua 23/12/19 nhưng ko hô xạo để thoát vì ko bị mua sốt thổi
Đất ko đẻ ra, người thì đẻ liên tục...
Chỉ là cái chiêu trò con nít thôi !
Đất cỏ mọc hoang bạt ngàn nuoii bò ăn ko hết, dòm quanh dòm quất chỉ có vài cái nhà mọc lên lèo tèo thì chỉ bơm thổi đu theo con sóng để thoát hàng thôi chứ biét đến tận thế kỷ nào nhà cửa mới mọc đầy mà bơm với thổi !!!
Ha ha ha...

25/2/13
1.090
10.701
113
Đất ko đẻ ra, người thì đẻ liên tục...
Chỉ là cái chiêu trò con nít thôi !
Đất cỏ mọc hoang bạt ngàn nuoii bò ăn ko hết, dòm quanh dòm quất chỉ có vài cái nhà mọc lên lèo tèo thì chỉ bơm thổi đu theo con sóng để thoát hàng thôi chứ biét đến tận thế kỷ nào nhà cửa mới mọc đầy mà bơm với thổi !!!
Ha ha ha...
Kể cả cái câu khẩu quyết “ đất ko đẻ & người đẻ “ cũng ko còn đúng với tình trạng già hoá & giảm dân số hiện tại.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Chiện những công chình công cộng nhà nước cho dù có cần thiết cấp bách đến thế nào đi nữa vẫn cứ dây dưa kéo dài hoài thì chả có lạ gì.
Tui chưa thấy cái công chình công cộng nhà nước nào đúng hẹn với kế hoạch đã đẻ ra bao giờ hết !

Bữa trước bên thớt cầu apđ tui đã nói tui đợi đến tháng 8 tui sẽ vào hỏi coi có xong chưa mà có mấy bác tỏ ra hậm hực bẩu là càu lắp ghép nên sẽ xong bla...
giờ thắng 8 rồi mà cây cầu éo xong tui cũng éo thèm còm trong đó nữa, mất công mấy bác apđ lại cho tui dèm pha này kia.

ĐÓ LÀ ĐANG LÀM ĐẤY NHÉ.
Còn chưa làm thì CHỈ LÀ CÁI BÁNH VẼ TO BỰ CHÀ BÁ !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/1/18
145
168
43
35
sr mấy bác cho em hỏi thêm câu nữa, vậy Nguyễn Thị Định khúc quận 2 có xe container không