Hạng B2
24/6/13
278
1.062
98
Kiểu này thì NN muốn ghép tội ai cũng được. Tốt nhất là im lặng như bầy cừu hoặc chỉ dẫn tin từ báo chí chính thống cho lành. Thảo nào VN đứng gần chót trong xếp hạng tự do ngôn luận:(
Đã tới lúc cần xử thì kiểu gì cũng kiếm ra lí do bác à. Bác dẫn link báo chính thống, nhưng giờ biết báo nào là chính thống, thêm nữa tới lúc đó họ lại bảo do thằng oánh mánh nó gõ nhầm....họ thịt cả thằng oánh máy lẫn thằng dẫn link :(

Hạng C
18/9/19
771
829
93
Tphcm
Hết tiền...Liệu cát lái nông thành cao tốc bla bla có dc khởi công trong năm nay hem? Tin tức mấy tháng trước do báo chính thông đưa. Có khi mây tờ báo phải bị phạt vì lùa nđt từ luot sang chờ đợi... 5 10 năm.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Hết tiền...Liệu cát lái nông thành cao tốc bla bla có dc khởi công trong năm nay hem? Tin tức mấy tháng trước do báo chính thông đưa. Có khi mây tờ báo phải bị phạt vì lùa nđt từ luot sang chờ đợi... 5 10 năm.

Có câu: quá tam ba bận
Mà cái bến xe lày thì đã 5 lần hứa lèo rồi.
He he he...

Hạng B1
21/6/20
73
168
33

Em nghĩ Long Thành thì có thể khởi công năm nay, vì chính phủ muốn giải ngân để kích cầu. Còn cầu Cát Lái thì khó hơn vì tùy thuộc vào ngân sách tỉnh ĐN. SG thì hình như ko mặn mà với cây cầu này, vì nó sẽ cản trở mấy cái cảng của SG, và SG cũng ko hưởng lợi nhiều, trong khi đang cần vốn cho nhiều dự án khác.

8/8/16
1.732
2.889
113
em gái mình là bác sĩ và chú ruột là gv ở trường ptth công nguyễn khuyến quận 10 nên báo giá là chính xác.
Bởi thế tôi ngày càng bớt ghét mấy tên diệt chủng
Có máy nào giết được người xấu thì đỡ giết rừng, cá, heo, bò, gà,.....nuôi mấy loại xấu xa

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
9/4/18
194
266
63
em gái mình là bác sĩ và chú ruột là gv ở trường ptth công nguyễn khuyến quận 10 nên báo giá là chính xác.
Bác sỹ thì em không rõ, gv thì có lẽ trường chuyên nó khác còn các trường thường thì em thấy chỉ cần có hộ khẩu thi vào trường đúng tuyến thoải mái không tốn đồng nào. Không chỉ vậy gv thành phố cũng không ngại hiệu trưởng lắm chả bù cho ở quê em hiệu trưởng thét ra lửa

• Haha
Reactions: gaconhung
8/8/16
1.732
2.889
113
đó chỉ là ước mơ thôi người a em ơi.
Còn thực tế :cỏ dại sống lâu, anh hùng chết yểu.
Tham nhũng 100 tỷ tội nhẹ hơn rất nhiều mấy đứa hô 5 xẹt ra 1 ,cách đường 500m ra 1.000m ,cách 2 ngã 4 thành 8, hẻm xạo là đg nhựa ko chớp mắt dù dc hỏi 3 lần
Mấy đứa đó ,......nếu làm sếp lớn Vn sẽ tạo ra sự thối nát

Chỉnh sửa cuối:
12/10/07
2.603
10.462
113
Tham nhũng 100 tỷ tội nhẹ hơn rất nhiều mấy đứa hô 5 xẹt ra 1 ,cách đường 500m ra 1.000m ,cách 2 ngã 4 thành 8, hẻm xạo là đg nhựa ko chớp mắt dù dc hỏi 3 lần
Mấy đứa đó ,......nếu làm sếp lớn Vn sẽ tạo ra sự thối nát
Trí trá, lươn lẹo.... là đại dịch truyền nhiễm của xã hội Việt Nam từ xa xưa rồi, chưa có vaccine.

Tôi dạy con kỹ lắm nhưng hết tuổi nhà trẻ, đi học cấp 1 bán trú là bắt đầu biết nói dối. Mình dạy con mình nhưng người khác không dạy con cái họ. Con mình sống giữa bầy người dối trá thì nó cũng học dối trá để tồn tại!

Phải kè con, giành giật con với xã hội từng ngày. Quá mệt mỏi!

Xã hội này cần có một cuộc đại phẫu về nhân cách.