Thảo Luận 350Z mui xep tai SG

Hạng B2
1/11/07
129
7
18
RE: 350Z mui xep tai SG

bác này tính tóan kỹ gớm. đẹp thì cho dù ở môi trường hòan cảnh nào cũng vẫn là đẹp.
Tuy nhiên nếu muốn đạt cực đỉnh thì nên ở môi trường phù hợp với em nó thì mới là đỉnh nhất
hihihi chọc bác vậy thôi

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Nhưng cái mũi như thế thì treo cái biển số vào đâu???

Sau khi treo giá trị thẩm mỹ mất đi 30%

Hạng B2
9/11/07
145
0
0
44
enigma

Cái này chắc bác phải chịu khó cafe với mấy tay...áo vàng cầm dùi cui đứng ngã tư đó :D xem có dí theo không.
Con này mà của em thì chắc em chỉ lắp bs phía sau thôi. Lắp phía trước xe trông xấu thiệt. Các nước khác em ít thấy lắp bs phía trước cho em này.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

em cũng kết em Z350 này lắm...kiêu dáng thật là đẹp rất hợp với giới trẻ
ah!chít nhé...em thấy màn hình DVD của em nó là hàng thửa bên ngoài rùi....:D
@M.BENZ : Hummer H2 của bác đâu rùi...sao lại đi BIM 3 thế kia....:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Hic, biết phát biều sao nhỉ? So côl....

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Trích đoạn: vutung_com

hehe. Bác lại ghẹo em rùi. Hummer của em đâu mờ, em chụp ké thôi:D:D:D. Bim3 mới là vợ 2 của em bác ạh , bác không thấy chữ ký của em àh? Vợ cả em chỉ yêu 1 thôi, còn vợ 2 em yêu "đúp bồ" đới. Em còn con vợ 3 Mer C nữa nhưng mới cho nó lấy chồng mới rồi vì nó ở với vợ cả em, bị đì quá:D:D:D Có thể sắp tới em cũng cho con vợ 2 này đi ở luôn, chưa biết nên cứơi em nào bây giờ. Bác Tùng cho cao kiến với ạh....Em chỉ mê bóc tem vợ cả thôi chứ vợ 2-3 thì không;););) Bim 3 coupé mới màu trắng là lựa chọn số một

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/6/06
976
5
18

Con 350Z đẹp quá, nhưng lại là xe tự động mới chán.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: M.BENZ

Trích đoạn: vutung_com

hehe. Bác lại ghẹo em rùi. Hummer của em đâu mờ, em chụp ké thôi:D:D:D. Bim3 mới là vợ 2 của em bác ạh , bác không thấy chữ ký của em àh? Vợ cả em chỉ yêu 1 thôi, còn vợ 2 em yêu "đúp bồ" đới. Em còn con vợ 3 Mer C nữa nhưng mới cho nó lấy chồng mới rồi vì nó ở với vợ cả em, bị đì quá:D:D:D Có thể sắp tới em cũng cho con vợ 2 này đi ở luôn, chưa biết nên cứơi em nào bây giờ. Bác Tùng cho cao kiến với ạh....Em chỉ mê bóc tem vợ cả thôi chứ vợ 2-3 thì không;););) Bim 3 coupé mới màu trắng là lựa chọn số một
thế khi nào bác gả em Đúp Bồ Lồ đi...rùi làm em 318coupe mới tinh còn trinh trắng....bác nhớ cho em xin được...thử vợ 2 của bác 1phát nhé.....:D