Thảo Luận 350Z mui xep tai SG

Hạng B2
9/11/07
145
0
0
44
enigma
RE: 350Z mui xep tai SG

Uh hen, giá kể con này chạy số sàn thì các bác đỡ buồn hơn, thậm chí có thể tập tành đôi chút về kỹ thuật drift :D :D :D. Nếu vậy lại cần đến phiên bản coupe.

Hạng B2
9/11/07
145
0
0
44
enigma

Đúng màn DVD là hàng thửa bên ngoài đó bác ơi, nhưng làm thế để có cái xem xem cho vui mắt thì cũng okie thôi. Dàn loa BOSE của em này vẫn còn nguyên bản

Hạng B2
2/7/07
105
0
0
VT

xe kute wá ... mà sao mí pác chủ xe thix màu bạc nhỉ ... màu đen hay xám lông chuột cũng đẹp lém mà ... hic

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Trích đoạn: vutung_com

Trích đoạn: M.BENZ

Trích đoạn: vutung_com
@M.BENZ : Hummer H2 của bác đâu rùi...sao lại đi BIM 3 thế kia....:D

hehe. Bác lại ghẹo em rùi. Hummer của em đâu mờ, em chụp ké thôi:D:D:D. Bim3 mới là vợ 2 của em bác ạh , bác không thấy chữ ký của em àh? Vợ cả em chỉ yêu 1 thôi, còn vợ 2 em yêu "đúp bồ" đới. Em còn con vợ 3 Mer C nữa nhưng mới cho nó lấy chồng mới rồi vì nó ở với vợ cả em, bị đì quá:D:D:D Có thể sắp tới em cũng cho con vợ 2 này đi ở luôn, chưa biết nên cứơi em nào bây giờ. Bác Tùng cho cao kiến với ạh....Em chỉ mê bóc tem vợ cả thôi chứ vợ 2-3 thì không;););) Bim 3 coupé mới màu trắng là lựa chọn số một
thế khi nào bác gả em Đúp Bồ Lồ đi...rùi làm em 318coupe mới tinh còn trinh trắng....bác nhớ cho em xin được...thử vợ 2 của bác 1phát nhé.....:D

Em cũng đang tính cuối năm cưới vợ mới, để qua vụ Xmast kiếm thêm ít thóc đã bác ;);)Mà lần này em sẽ chơi màu trắng, và sẽ không phải 318 nữa
. Véo cằm bác, nếu bác có điều kiện qua bên em, em cho bác thử dài dài

Hạng B2
9/11/07
145
0
0
44
enigma

Con này số tự động nên hơi khó đó bác ơi. Ngoài ra, để drift chuyên nghiệp thì cần phải có một số nâng cấp nữa...;)

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

cần gì nâng cấp bác. Bác có xem video drift của bọn Á Rập chưa? nếu chưa xem thì bác lên youtube để xem. Tụi nó chỉ chạy xe sedan như camry accord,... bình thường không hề nâng cấp mà vẫn drift vô tư. Bác khoang hãy đòi hỏi về xe, phải coi mình có đủ gan và kỹ thuật để drift hay ko nữa. Chạy drift ko phải dễ đâu. Làm sao để có thể khống chế được chiếc xe khi nó trượt và làm sao để cân bằng vì nếu không nó sẽ lật một cách dễ dàng.