Hạng D
2/9/12
1.060
22.319
113
Sài Gòn
bvy nói:
cũng lâu lắm rồi e ko về lại US, đợi bác kể để xem bây giờ bên đó có gì khác ko.

Em nghĩ chắc không thay đổi nhiều vì đất nước nó ổn định lâu rồi. Em sẽ cố gắng để bác xem có thấy sự khác biệt nào không.

Hạng D
2/9/12
1.060
22.319
113
Sài Gòn
SubaruLover nói:
bạn làm tôi ganh tỵ quá :)

ở Mỹ mà tôi ít có cơ hội đi nhiều, có đi tôi cũng hay ngại vì khả năng giao tiếp có hạn chế.

hy vọng có dịp và có .... đủ $ thì sẽ thiên lý dặm đường xa cùng các bạn.

Em thì lại thấy ganh tị với bác vì bác đang sống ở cái đất nước mà nhiều người mong được đến...
Em cũng có nhiều người thân ở sống bên đó lâu rồi mà chưa một lần bước ra khỏi tiểu bang họ ở.

• Like
Reactions: Civic077.64
Hạng F
22/10/09
8.170
29.967
113
@pinga: em đi chụp hình dữ lắm, cái gì củng muốn chụp, đi trong nước ba ngày em chụp 2GB như chơi, còn đi như bác chủ thớt chắc chụp 1T quá

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây
Chà, tường thuật chi tiết như lão Nam BK (Bắc Kỳ hay Băng Cốc?) này chắc phải trăm trang mới đủ 5 ngàn dặm quá :D Cám ơn bác và đang chờ bác tiếp tục! Lúc nào tiện em sẽ ké thêm vài tấm nếu bác không phiền :D

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
Cách đây hơn 1 năm rưỡi em có công việc đi Austin, sau đó chạy ngược lên Dallas - Fortworth thăm gia đình người quen một vài ngày.
Mặc dù Dallas có diện tích bé hơn Houston ( Houston là thành phố lớn nhất Texas và đứng thứ 3 nước Mỹ ) nhưng em thấy có vẻ Dallas đẹp hơn Houston nhiều

• Like
Reactions: LeeNgoc
Hạng D
5/1/10
2.794
16.521
113
Quoc Viet nói:
Cách đây hơn 1 năm rưỡi em có công việc đi Austin, sau đó chạy ngược lên Dallas - Fortworth thăm gia đình người quen một vài ngày.
Mặc dù Dallas có diện tích bé hơn Houston ( Houston là thành phố lớn nhất Texas và đứng thứ 3 nước Mỹ ) nhưng em thấy có vẻ Dallas đẹp hơn Houston nhiều

Vậy đó! Seattle còn đẹp hơn nhiều

Hạng D
12/9/11
1.117
25.780
113
METRO nói:
Quoc Viet nói:

Vậy đó! Seattle còn đẹp hơn nhiều
Little Saigon đẹp nhất..hehehe