Hạng C
24/5/14
69
1
8
34
2 con này mình đã chạy qua. Ctiy Rs là xe mình, Accent xe của bạn.
Về sức mạnh thì đảm bảo City vượt trội hoàn toàn, hạng B không có con nào có cửa về sức mạnh với nó, không gian rộng rãi hơn. Cảm giác lái đã hơn Accent rất nhiều. Xấu đẹp thì tùy người nhưng nếu tầm trẻ thì đa phần đều thích City, ngày xưa em mua city cũng vì vậy. Với em hạng B thì City đáp ứng đủ tiêu chí của em, ngoại hình đẹp và máy mạnh.

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
57
Khu Qui Hoach Treo
Bác vào mấy nhóm accent hỏi thử xem mấy bác ấy có tiền thì giữa accent và City được mấy người chọn accent là hiểu à

Mình không hạ bệ ai, nhưng ngoài những cái option hơn ra thì từ cảm giác lái, tăng tốc, máy đầm,độ sang, ngoại hình,... thì accent không có cửa so với City
Cảm ơn 2 bác đã cho ý kiến

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
57
Khu Qui Hoach Treo
Có mấy anh cứ bảo city nó ồn, không biết là mấy anh đó có ngồi hết mấy con hạng B rồi cảm nhận chưa hay nghe trên mạng phán? Mình ngồi cả vios và accent không có con nào gọi là tốt hơn City cả. Không các bác gọi xe dịch vụ gặp vios accent coi có ồn không
Bác chủ nếu phân vân nhiều quá thì cứ ra showroom lái thử cả 2 xe rồi quyết định, nếu là mình có tiền thì mình cứ mua City không việc gì phải mua mấy chiếc kia
Em cũng tính sẽ đi lái thử nhưng nãy giờ nghe các bác cho ý kiến có lẽ em sẽ nghiêng qua City

Hạng B2
21/5/14
55
3
8
42
Đi City nó sướng, lái nó phê chứ đi Accent lái thế nào thì không cần mình nói mấy bác lái rồi cũng có cái nhìn được. City nó cũng rộng tiệm cận phân khúc C

Hạng B1
24/5/14
62
3
8
34
Về sức mạnh thì đảm bảo City vượt trội hoàn toàn, hạng B không có con nào có cửa về sức mạnh với nó, không gian rộng rãi hơn. Cảm giác lái đã hơn Accent rất nhiều. Xấu đẹp thì tùy người nhưng nếu tầm trẻ thì đa phần đều thích City, ngày xưa em mua city cũng vì vậy. Với em hạng B thì City đáp ứng đủ tiêu chí của em, ngoại hình đẹp và máy mạnh.
Máy mạnh thì hạng B không có con nào qua được City thật

Hạng B2
23/5/14
58
4
8
34
City đi khoẻ hơn, mượt hơn, tiết kiệm xăng hơn nhờ vào hộp số cvt, rộng rãi hơn, như em em mua luôn City khỏi hỏi mắc công phân vân miết tốn thời gian vợ nó ghét nó lấy lại tiền là toang đó bác

Hạng B1
21/5/14
81
5
8
29
Lấy City đi bác ạ, quan trọng là giờ bác nên suy nghĩ nên lấy City bản nào? nếu bác còn trẻ và khoái trẻ trung thể thao hơn thì lấy bản L. Nhưng khuyên thì mình khuyên mua luôn RS vì có tiền

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
57
Khu Qui Hoach Treo

Đi City nó sướng, lái nó phê chứ đi Accent lái thế nào thì không cần mình nói mấy bác lái rồi cũng có cái nhìn được. City nó cũng rộng tiệm cận phân khúc C

City đi khoẻ hơn, mượt hơn, tiết kiệm xăng hơn nhờ vào hộp số cvt, rộng rãi hơn, như em em mua luôn City khỏi hỏi mắc công phân vân miết tốn thời gian vợ nó ghét nó lấy lại tiền là toang đó bác
Cảm ơn sự tư vấn của mấy bác

Hạng B1
5/3/14
71
7
8
Xe mình chỉ chạy cho công việc cá nhân, không chạy dịch vụ, trung bình khoảng 5000km/tháng và mình thấy vận hành rất ổn. Cảm giác tay lái trong cùng phân khúc thì City là vô đối (mình từng chạy Vios, Accent, Mazda 2,3, Attrage). Đi đường trường và đèo, nhấn ga vượt xe khác thoải mái. Mình hay đi hành trình dài, từ khoảng 200-300km đến 600km/ngày.

Hạng B2
30/5/14
68
3
8
36
Mình ko đi chuyên 1 xe nào cả. Nhưng để lựa chọn thì em khuyên mua city. City rộng hơn accent nhiều. Đặc biệt ghế sau. Có lẫy số vô lăng cũng tiện lắm luôn. Hộp số CVT đi mượt hơn hộp số có cấp rất nhiều. Đặc biệt là những nước ga đầu đó bác