Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
1 bài viết rất hay và chính xác với tình hình giao thông lộn xộn ở VN. Quả thật đi xe hơi trong phố ở VN thật sự rất căng thẳng và đau tim.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Mackeno là từ Anh Việt hả bác:3dcuoi::3dcuoi:

uhm...

Kiểu như GATO là Ganh Ăn Tức Ở.
Mackeno là Mặc Kệ Nó. kakakaa... :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

Tối qua 21h em bị 1 thằng say say tây tây nó phang trầy mõm v2 em. Bực ko chịu được, nó còn ra vẻ định bắt em đền nữa chứ. MẢ cha nó, e phang nó 1 cai chết tươi giờ. ha ha ha , đùa vui tí. :3duongbiahutthuoc:

Thật ra 2B chạy ẩu mà bản thân họ cũng đâu nhận ra: em thắng đứng im xe, nó phi thẳng vào xe em vì khúc đó khá hẹp ( góc Metro Q2 ấy). nó chạy khá nhanh, em phải đánh lái sát lề đồng thời thắng lại... chứ nếu để nguyên chắc là nó bay lên kiếng xe em, nhẹ cũng vỡ mặt ra. Sau khi em phân tích thì nó im re và xin lỗi rồi ...bỏ đi. Em còn thêm cái Camera hành trình chưa chưng ra nữa...nó làm to chuyện là nó mệt chứ chả chơi. hic, xe mới làm bảo hiểm xong. Chán vãi!:3dnhiumaygif:
Khổ thân bác!
Em mới post bài này, sáng hôm qua cũng bị 2B nó xúc rụng bảng số (gãy ngàm con ốc), phải hì hụi nhờ người quen mua ốc, long đền chạy ra gắn lại! :3dlacdau::3dsohai:

bảo hiểm lại buồn
Làm BH xe hơi ở VN thì tỷ lệ đền chắc cao vài chục lần xứ giãy chết! :D :3dquaytay::3dchientrung:

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
1 bài viết rất hay và chính xác với tình hình giao thông lộn xộn ở VN. Quả thật đi xe hơi trong phố ở VN thật sự rất căng thẳng và đau tim.
Không cần tốn thêm tiền tham gia mấy trò mạo hiểm đu dây, zipping, nhảy bungji, chào thuyền vượt thác...ở đâu xa..
Mỗi nagyf lái con xe 4B trong các TP lớn là trò "mạo hiểm" hàng đầu rùi... :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

• Like
Reactions: Mustafa and long265
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Không cần tốn thêm tiền tham gia mấy trò mạo hiểm đu dây, zipping, nhảy bungji, chào thuyền vượt thác...ở đâu xa..
Mỗi nagyf lái con xe 4B trong các TP lớn là trò "mạo hiểm" hàng đầu rùi... :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:
Căng thẳng, adrenalin tăng cao

Hạng B2
8/5/08
106
4
18
an giang
Bởi vậy .... Khi đạp xe thì sợ ông đi bộ, gắn máy 2 b thì sợ cả 2 ,lên ôtô thì sợ cả 3 ,lên xe tải và container thì sợ cả 4,lên xe buyt thì ko còn sợ nữa !!! (Ka ka vì nhất buýt nhì ben tam công tứ tải....) ko biết đâu mà lần ....

• Like
Reactions: long265