Hạng B1
28/7/14
63
160
33
Hôm trước em và vợ 02 đi SG, đang bon bon trên SVNT thì có một cặp trẻ tạt đầu xe em, em thấy lách từ trong ra không xi nhan là cũng nghi nghi rồi, nên chuyển từ Ga => Thắng. Nhưng em không ngờ là chả cần xi nhan mà tạt đầu xe em luôn, may mà em thắng kịp. Lát lên đèn đỏ dừng kế xe em, em hạ kiếng xuống nói là "Hồi nãy em tạt đầu xe anh mà không xi nhan, sau này em nhớ xi nhan nhé, anh thì thắng kịp lỡ người khác không phản xạ kịp thì khổ em, khổ họ". Nguyên văn em nói như thế, các bác thấy em có nặng nhẹ gì đâu.
Bạn trai cầm tài chở bạn nữ ngồi sau (em đoán là SV), quay qua đòi "Giao hợp" với mẫu thân em. Em thấy vậy thôi em không nói nữa và kéo kiếng lên, em nghĩ là chắc còn chửi gì nữa á nhưng em không nghe rõ. Lát qua ngã tư em thấy còn quay lại ngó ngó và chỉ chỉ xe em :(.

Cảm thấy hơi buồn các Bác à

Hạng B2
16/5/16
209
98
28
TP.HCM
Hôm trước em và vợ 02 đi SG, đang bon bon trên SVNT thì có một cặp trẻ tạt đầu xe em, em thấy lách từ trong ra không xi nhan là cũng nghi nghi rồi, nên chuyển từ Ga => Thắng. Nhưng em không ngờ là chả cần xi nhan mà tạt đầu xe em luôn, may mà em thắng kịp. Lát lên đèn đỏ dừng kế xe em, em hạ kiếng xuống nói là "Hồi nãy em tạt đầu xe anh mà không xi nhan, sau này em nhớ xi nhan nhé, anh thì thắng kịp lỡ người khác không phản xạ kịp thì khổ em, khổ họ". Nguyên văn em nói như thế, các bác thấy em có nặng nhẹ gì đâu.
Bạn trai cầm tài chở bạn nữ ngồi sau (em đoán là SV), quay qua đòi "Giao hợp" với mẫu thân em. Em thấy vậy thôi em không nói nữa và kéo kiếng lên, em nghĩ là chắc còn chửi gì nữa á nhưng em không nghe rõ. Lát qua ngã tư em thấy còn quay lại ngó ngó và chỉ chỉ xe em :(.

sửu nhi đấy bác, bữa trước chạy con xe máy cuồi mía đang chạy bon bon đến ngã tư đèn vàng thắng từ từ đứng kế bên em S-class ngó ngó chơi, ở phía sau có 1 con nghé đực chở con nghé cái chen vào giữa 1 cái vèo mất hết 1 miếng da chân, quay lại bla..bla..bla các kiểu, sao nó k va vào e mẹc để ngta sử nó.chán mấy thể loại trẻ trâu qua.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn

vậy không à

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Tội mấy vụ này, nhìn hình ảnh đau lòng

Rất đau lòng... :3dbuonngu:

nói ra thì dở, có cách cực hay để giải quyết vụ này là "giáo dục + bán ô tô đúng giá", ông nào đi ô tô chạy sai phát coi có lòi kèn ra không, vừa bị chửi, vừa bị phạt, vừa mất công mất sức vì sai lầm là hiếm khi có cơ hội sửa sai, ô tô không như xe máy nên không thể bê lên hạ xuống để xí xóa được.
Bán đúng giá, có mấy bác "cạp đất mà ăn" à?
Nên cứ phải giá cao, 90% đi xe 2B nhá! :3dcuoi:

Thích câu 'bán ô tô đúng giá'. :)
Ôi mong ước chỉ bán "đúng giá" bằng thằng giãy chết bên Mỹ cũng dzui rùi...
Ước mơ xa tầm tayyyyy...hú hú hú....:3dquaytay::3ddanhdan::3dchoctuc::3dsohai:

• Like
Reactions: long265 and maisau
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn

Rất buồn...
Mà thôi kệ mợ nó đi bác... :3dquaytay:

Bác có nghe qua câu chuyện thằng bé leo cây tiểu lên đầu ông quan. Ổng kêu nó xuống thưởng tiền!
Ngày hôm sau, có ông quan khác đi ngang làng, thằng bé lại leo cây tiểu lên đầu ông quan mới.
Ổng kêu lính chém đầu nó!
Ai giết thằng bé? Ông quan đầu hay ông thứ 2? :3duongbia::3dchientrung:

Thời nay tập sống như ông quan đầu đi bác.
Giáo dục nó, nó chửi là may, xui xui nó mang dao xỉa mình, mình tước lại thắng nó mình đi tù, nó thắng thì...
:3dngacnhien::3dbuonngu:

Ôi...an nhiên mà sống & mỉm cười nhìn đời!!! :3dbongro:

• Like
Reactions: AnhKelv and long265
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Dạ, thấy thớt mới nên em vô nghe ngóng tí..:D:D
Hân hạnh quá, bác đã reply em! Kakkaa...
Cảm ơn bác thích! :D

sửu nhi đấy bác, bữa trước chạy con xe máy cuồi mía đang chạy bon bon đến ngã tư đèn vàng thắng từ từ đứng kế bên em S-class ngó ngó chơi, ở phía sau có 1 con nghé đực chở con nghé cái chen vào giữa 1 cái vèo mất hết 1 miếng da chân, quay lại bla..bla..bla các kiểu, sao nó k va vào e mẹc để ngta sử nó.chán mấy thể loại trẻ trâu qua.
Khổ thân bác!
Mà nó ngửa miệng phun nước miếng lên trời, trúng ai bác biết không? :3dcuoigif:

Mackeno! :3dquaytay:

Hạng D
10/12/13
2.513
6.316
113
Tối qua 21h em bị 1 thằng say say tây tây nó phang trầy mõm v2 em. Bực ko chịu được, nó còn ra vẻ định bắt em đền nữa chứ. MẢ cha nó, e phang nó 1 cai chết tươi giờ. ha ha ha , đùa vui tí. :3duongbiahutthuoc:

Thật ra 2B chạy ẩu mà bản thân họ cũng đâu nhận ra: em thắng đứng im xe, nó phi thẳng vào xe em vì khúc đó khá hẹp ( góc Metro Q2 ấy). nó chạy khá nhanh, em phải đánh lái sát lề đồng thời thắng lại... chứ nếu để nguyên chắc là nó bay lên kiếng xe em, nhẹ cũng vỡ mặt ra. Sau khi em phân tích thì nó im re và xin lỗi rồi ...bỏ đi. Em còn thêm cái Camera hành trình chưa chưng ra nữa...nó làm to chuyện là nó mệt chứ chả chơi. hic, xe mới làm bảo hiểm xong. Chán vãi!:3dnhiumaygif:

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Tối qua 21h em bị 1 thằng say say tây tây nó phang trầy mõm v2 em. Bực ko chịu được, nó còn ra vẻ định bắt em đền nữa chứ. MẢ cha nó, e phang nó 1 cai chết tươi giờ. ha ha ha , đùa vui tí. :3duongbiahutthuoc:

Thật ra 2B chạy ẩu mà bản thân họ cũng đâu nhận ra: em thắng đứng im xe, nó phi thẳng vào xe em vì khúc đó khá hẹp ( góc Metro Q2 ấy). nó chạy khá nhanh, em phải đánh lái sát lề đồng thời thắng lại... chứ nếu để nguyên chắc là nó bay lên kiếng xe em, nhẹ cũng vỡ mặt ra. Sau khi em phân tích thì nó im re và xin lỗi rồi ...bỏ đi. Em còn thêm cái Camera hành trình chưa chưng ra nữa...nó làm to chuyện là nó mệt chứ chả chơi. hic, xe mới làm bảo hiểm xong. Chán vãi!:3dnhiumaygif:
bảo hiểm lại buồn

• Like