Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Xót thương e gái xì phố này wé.E ấy đã nằm đây chờ đợi biết bao nhiêu năm trời rồi ta.Gái xì gòn gặp trai lãng tử rồi cứu e nó luôn đi bác trâu ơi.

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Theo tin tình báo hội ac coop, thì lãng tử miền tây đang dạo phố sài thành, vào lúc 1015h hôm nay hội accoop sài thành có cử điệp viên Hồng Đàm theo dõi sát, để hội có kế hoạch bắt cóc LTMT đòi tiền chuộc. Nhưng theo kết quả báo cáo thì vào giờ này LTMT vừa mới rời khởi ST trên đường về MT. Tiếc quá...

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Hehe, em đi St có việc cần làm, đi với vợ cả nên kg nhúc nhích được, để dành Thứ 7 và chủ nhật .....tới bến

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Le Nguyen nói:
Hehe, em đi St có việc cần làm, đi với vợ cả nên kg nhúc nhích được, để dành Thứ 7 và chủ nhật .....tới bến

Nghe bác nói lần off này có cô bạn của vợ cả bác tham gia nữa phải không? và cô ấy cũng uống được chút chút bia phải không bác?

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Kakaka, bí mật đến phút cuối cùng, cái này người ta gọi là "Báu Vật Dưới Đáy Nồi"....nè bác ơi. Kg thể và có thể

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Le Nguyen nói:
Kakaka, bí mật đến phút cuối cùng, cái này người ta gọi là "Báu Vật Dưới Đáy Nồi"....nè bác ơi. Kg thể và có thể

Em thì đô yếu, nên phòng xa ấy mà.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

tudam nói:
Le Nguyen nói:

Nghe bác nói lần off này có cô bạn của vợ cả bác tham gia nữa phải không? và cô ấy cũng uống được <span style=""color: #ff0000;"">chút chút</span> bia phải không bác?
Quá dzữ luôn ...chứ chút chút cái gì.....

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Cái chiếc 94 ở trên, nếu người ta bán xác 60 triệu, mình mua kg các bác