Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
Cái chiếc 94 ở trên, nếu người ta bán xác 60 triệu, mình mua kg các bác

Tầm 50 thì ổn bác à, bác đứng ra thầu đi, sau đó xẽ thịt, anh em ai cần món nào thì bác chia lại món đó. Nhưng mà bác phải hỏi xem số anh em cần có nhiều không? nếu không là chôn xiền hơi lâu bác à.

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Đô nào yếu bác tudam?
tudam nói:
Le Nguyen nói:
Kakaka, bí mật đến phút cuối cùng, cái này người ta gọi là "Báu Vật Dưới Đáy Nồi"....nè bác ơi. Kg thể và có thể

Em thì đô yếu, nên phòng xa ấy mà.

Hạng B2
23/4/11
129
35
28

Chiếc này chắc công ty nó phá sản rút về nước. Nên bỏ xe quá. 60T múc đi Bác ơi. Về phục hồi lại cũng quá lãi luôn
Le Nguyen nói:

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

ivannop nói:
Chiếc này chắc công ty nó phá sản rút về nước. Nên bỏ xe quá. 60T múc đi Bác ơi. Về phục hồi lại cũng quá lãi luôn
Le Nguyen nói:
mỗ thịt thì có , phục hồi rồi lấy gì chạy bác Sơn

Hạng B2
23/4/11
129
35
28

Chắc nó có giấy tờ mà Bác. Lấy giấy tờ Liên doanh cũng chạy phà phà hihihihih. Em thấy trong cốp trước nó có đống giấy không biết có cavet và đăng kiểm không hehehhe
haiaccord nói:
ivannop nói:
Le Nguyen nói:
mỗ thịt thì có , phục hồi rồi lấy gì chạy bác Sơn

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
11.490
133

ivannop nói:
Le Nguyen nói:
nói như đ/c đê a nốp, í lộn ivannop này còn có lý, khi không tự nhiên mấy bác đòi xã thịt em nó, tội nghiệp dù gì thì cũng là một "em" chứ bộ. Em thấy ý kiến chuộc thân em nó ra rồi phục hồi nhân phẩm thì tự nhiên có thêm một con nghiện phải vui hơn hông. Nếu anh em hông ai dám, em làm cho :D, nhưng em khổ cái chơi món này phải giấu vợ chứ đem về con thêm con trâu già này nữa chắc vợ em nó cho em ra sân ngủ luôn á hic hic, tội nghiệp em quá đi.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Kg có giấy tờ gì hết, bây giờ chỉ chờ công ty Kỳ Hòa, bán đấu giá theo quy định của nhà nước, mình đi cửa trong may ra mua được em nó giá bèo...., đóng thuế ra biển số mới..cũng nặng vốn à nhe

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
11.490
133

Le Nguyen nói:
Kg có giấy tờ gì hết, bây giờ chỉ chờ công ty Kỳ Hòa, bán đấu giá theo quy định của nhà nước, mình đi cửa trong may ra mua được em nó giá bèo...., đóng thuế ra biển số mới..cũng nặng vốn à nhe
Thấy chưa ? nói như bác là em biết bác thấy "đường ra" rồi, làm đi bác, để anh em có dịp ăn mừng . . . ké chứ.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Nếu mà 60t thì bác múc liền, em góp 10t hehe
Le Nguyen nói:

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Được off với Phân Đà chủ miền Tây và Sơn Ivanop thiệt đã. Anh Em thiệt nhiệt tình, thằng bạn của em nó ghanh tị, nó nói : Cha nội này làm gì mà ở đâu chả cũng có bạn hết vậy ta ! quá đã.....quá đã. Cảm ơn Bác Già, Ivanop và các Bác Miền Tây !!!