Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
pghaiau nói:
ha ha .... vậy là có bạn bồng bềnh bồng bềnh gồi nha
. em nghe tình lũ lụt nặng lắm nhất là đồng tháp ... thấy thương mấy em gái ở gáo giồng quá he he
Bác đừng lo, mấy em Gáo Giồng bây giờ dông ráo hết rồi, đang tập trung nhà em nè, thứ 7 này em chở lên nhà TDC xin cú trợ.....hic..hic..hic...bác nhớ <span style=""color: #ff0000;"">vô SàiGon cú trợ mấy em nhe..... </span>
ok em sẽ cố gắng có mẹc he he

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai

pghaiau nói:
Le Nguyen nói:
pghaiau nói:
ha ha .... vậy là có bạn bồng bềnh bồng bềnh gồi nha
. em nghe tình lũ lụt nặng lắm nhất là đồng tháp ... thấy thương mấy em gái ở gáo giồng quá he he
Bác đừng lo, mấy em Gáo Giồng bây giờ dông ráo hết rồi, đang tập trung nhà em nè, thứ 7 này em chở lên nhà TDC xin cú trợ.....hic..hic..hic...bác nhớ <span style=""color: #ff0000;"">vô SàiGon cú trợ mấy em nhe..... </span>
ok em sẽ cố gắng có mẹc he he
Phải công nhận lão chim spam quá sá

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Le Nguyen nói:
pghaiau nói:
thông báo ... hiện nay khu vực miền tây đang bị lũ lụt ... các bác phân đà này nhớ tìm chỗ cao ráo cho vợ 2 đứng nha .
có một chiếc acc 95 ex màu đen biển số 52z... đang muốn đổi lấy cano để đi mùa lũ bác nào có cano thì liên lạc chủ xe đt 0903029129 để thương lượng nha
Muộn zồi, hiện tại 52z đang trôi trên sông, vài con chuột nhảy ra, bắt quay lu luôn rồi...mà công nhận chiếc 52z trôi trên sông rất êm, kg còn cảm giác dằn sốc của off Bù Lạch..huhuhu....cú mạng..cú mạng...., đang ngồi trên mui nè, nhìn xa xa thấy 1 em có số cuối ..299 cũng đang bồng bềnh...
Cứ nghe giới thiệu chuột quay lu hoài hỏng biết thứ 7 này có đem theo vài ký hông nữa !

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

dung_43 nói:
Le Nguyen nói:
pghaiau nói:
thông báo ... hiện nay khu vực miền tây đang bị lũ lụt ... các bác phân đà này nhớ tìm chỗ cao ráo cho vợ 2 đứng nha .
có một chiếc acc 95 ex màu đen biển số 52z... đang muốn đổi lấy cano để đi mùa lũ bác nào có cano thì liên lạc chủ xe đt 0903029129 để thương lượng nha
Muộn zồi, hiện tại 52z đang trôi trên sông, vài con chuột nhảy ra, bắt quay lu luôn rồi...mà công nhận chiếc 52z trôi trên sông rất êm, kg còn cảm giác dằn sốc của off Bù Lạch..huhuhu....cú mạng..cú mạng...., đang ngồi trên mui nè, nhìn xa xa thấy 1 em có số cuối ..299 cũng đang bồng bềnh...
Cứ nghe giới thiệu chuột quay lu hoài hỏng biết thứ 7 này có đem theo vài ký hông nữa !
Đem theo hon cai anh ơi, người ta là gà vườn đi bộ, còn ở đây là chuột đồng lội nước, thịt vừa trắng vừa mềm....cầm cái đùi chuột nướng cắn 1 phát, nhấp 1 ngụm ken ướp lạnh...xong hà ...1 cái quên hết đời sầu....sảng khoái ...sảng khoái....

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Đem hon cai thì chắc Bác ăn em ngồi quá. Thôi đem thêm ít nữa đi, chừng Hươi Mai con là được gồi . Bữa đó anh vừa xuống núi xong, cha..... thèm ăn mặn phải biết !

Last edited by a moderator:
Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

Le Nguyen nói:
dung_43 nói:
Le Nguyen nói:
pghaiau nói:
Đem theo hon cai anh ơi, người ta là gà vườn đi bộ, còn ở đây là chuột đồng lội nước, thịt vừa trắng vừa mềm....cầm cái đùi chuột nướng cắn 1 phát, nhấp 1 ngụm ken ướp lạnh...xong hà ...1 cái quên hết đời sầu....sảng khoái ...sảng khoái....
em đăng ký một con to.........

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Một con to à, dưới em người ta nói là : 1 con bự chảng. Giống như nói rằng: chời ơi, bử em đó bự chảng .... hehehe

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

kyanh911 nói:
đà chủ miền Tây đâu rùi...dzô gom mấy cha này về bót giam vài 3 ngày coi.....đang spam lung tung nè...:D
he he bác thông cảm mưa gió buồn quá ngồi khích khích cho mấy bác miền tây nói chuyện cho vui :D

Le Nguyen nói:
Một con to à, dưới em người ta nói là : 1 con bự chảng. Giống như nói rằng: chời ơi, bử em đó bự chảng .... hehehe
Bác Le Nguyen này chắc thiếu tình thương của mẹ nên tối ngày cứ thích bử kô nè.kekekee....dọt..