Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

matizvl nói:
Le Nguyen nói:
Một con to à, dưới em người ta nói là : 1 con bự chảng. Giống như nói rằng: chời ơi, bử em đó bự chảng .... hehehe
Bác Le Nguyen này chắc thiếu tình thương của mẹ nên tối ngày cứ thích bử kô nè.kekekee....dọt..
Thứ bảy lên Sì Gòn chơi Bác matiz ơi !

dzạ để e thủ xếp công việc cái bác Dũng ơi.có đi chắc đi chung bác Châu....heheee.chứ đi e matiz chân ngắn của e bị bác châu chạy bỏ mất tích wé..hihihih.với lại lâu wá củng chưa xxx accord.hihi

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

matizvl nói:
dzạ để e thủ xếp công việc cái bác Dũng ơi.có đi chắc đi chung bác Châu....heheee.chứ đi e matiz chân ngắn của e bị bác châu chạy bỏ mất tích wé..hihihih.với lại lâu wá củng chưa xxx accord.hihi
Dạ, Pác đi chung với em thì sữa chữ ký lại em mới chịu

Le Nguyen nói:
matizvl nói:
Bác này già rồi khó tánh wá..Hay là kiếm cớ kô cho a e xxx thử accord....kakakaa

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

matizvl nói:
Le Nguyen nói:
matizvl nói:
Bác này già rồi khó tánh wá..Hay là kiếm cớ kô cho a e xxx thử accord....kakakaa
lần trước cũng nghe hai bác này đi chung ... lần này cũng tính vậy .. đừng lặp lại như lần trước nha

Chưa tới giờ G chưa nói trước được.hihiii.tại e gia đinh đơn chiếc công việc lu bu ba má lại nhiều nên a e thông cảm bỏ wa cho những gì thiếu xót.kekekee

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

matizvl nói:
Chưa tới giờ G chưa nói trước được.hihiii.tại e gia đinh đơn chiếc công việc lu bu ba má lại nhiều nên a e thông cảm bỏ wa cho những gì thiếu xót.kekekee
pghaiau bay qua Vĩnh long.......chở đi luôn kìa....có đi được không ?

nbv
Tập Lái
15/11/07
26
0
6
45

Chào các bác phân đà Miền tây. Em ở Buôn ma thuột, cũng là fan của accord đã lâu..... nhưng chưa có xe.
Lý do em viết bài ở đây là như thế này:
Có con ACC92 biển 69H-3380 đang lưu lạc ở BMT và đang rao bán. Em đã xem xe, nhìn chung còn tốt.
Nhưng em thấy biển 69 nên lên đây nhờ các bác. Có bác nào biết em này hay lý lịch của em nó thì chỉ bảo giúp em với. Em cảm ơn
Chúc phân hội Miền Tây ngày càng phát triển.
DT của em: 0915524747

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53

Dear các Bác,
hôm nay em xin ko spam nữa
&
xin "tự sướng" 1 chút về thành quả hôm thứ 7 lên bác Tấn......

Xin lổi nếu legs em ko được long nhá....