Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
Bác Chim ơi, ở dưới em có con sìpo 2001, chạy được 25000km, xe nguyên zin, đẹp từ đầu đến đích, mới thay 1 lần nhông sên dĩa, ốc pô chưa mở luôn, đẹp như xe thùng, màu đỏ, kêu giá 120 triệu, cho tiền cò 5 triệu nữa, em cũng mê quá....mà bà cả khg chịu chi...chậc ..tiếc rứa. Thằng kia có con 2002, khá thôi mà còn kêu giá 140 triệu, chiếc 2001 này em mà đem về là vô địch lục tỉnh nam kỳ luôn á....đang tìm cách múc nó đây...bà cả em kg cho, bả nói, anh tham lam quá, cái gì cũng muốn có ....
Nước lũ kéo đến không lo mà đi lo Sì po với Sì pó.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

dung_43 nói:
Nước lũ kéo đến không lo mà đi lo Sì po với Sì pó.
Dạ em kg chống lũ, em sống chung với lũ... thì lo gì bây giờ. Em mua sì po để khi nước lũ tới em vọt cho lẹ, em phía trước nước lũ phía sau giống trong phim đó..với lại anh kg nghe bác Cà Hụ nói sau:
1000 lời nói sao bằng làn khói sì po......mờ

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

Le Nguyen nói:
Bác Chim ơi, ở dưới em có con sìpo 2001, chạy được 25000km, xe nguyên zin, đẹp từ đầu đến đích, mới thay 1 lần nhông sên dĩa, ốc pô chưa mở luôn, đẹp như xe thùng, màu đỏ, kêu giá 120 triệu, cho tiền cò 5 triệu nữa, em cũng mê quá....mà bà cả khg chịu chi...chậc ..tiếc rứa. Thằng kia có con 2002, khá thôi mà còn kêu giá 140 triệu, chiếc 2001 này em mà đem về là vô địch lục tỉnh nam kỳ luôn á....đang tìm cách múc nó đây...bà cả em kg cho, bả nói, anh tham lam quá, cái gì cũng muốn có ....
nghe hấp dẫn quá bác trả 100t đi em xuống chơi thăm bác luôn sẵn tiện múc luôn

Hạng B2
28/7/08
451
17
18
40
Gia Lai

Thôi cho em can đi mấy bác ơi. Từ ngày rước V2 về em không cong thời gian chăm xóc em Xipo nữa lâu ngày không đi thấy em nó cũng tội lám hai bác à.
Xipo của em đây ạ:
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Last edited by a moderator:
Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

hagialai nói:
Thôi cho em can đi mấy bác ơi. Từ ngày rước V2 về em không cong thời gian chăm xóc em Xipo nữa lâu ngày không đi thấy em nó cũng tội lám hai bác à.
Xipo của em đây ạ:
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY
nhìn đã quá bác Hà ơi , nhưng em thấy dàn áo 2000 đẹp hơn nhìn gấu hơn ,

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
pghaiau nói:
mấy tấm hình chụp từ 2005 mà còn đem ra khè hả bác Châu ?
He he, bác lẹ thiệt, chắc tại em chưa chỉnh ngày giờ trong cái "cannon 60D" của em kakaka, sorry các bác. Chứ nếu 2005 mà em có em này rồi thì bác Toy đâu có khè dữ vậy

ơ....ơ......2005 Lão Toy chưa biết khè.......chỉ biết chọt ...chọt.....thôi à......

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

bác Châu....còn lưu hình 2005.....thì em mới nhớ:
1. Off Nha Ttrang ...quay phim hoành tráng.......mà mất băng rồi.......chịu.
2. Off miền tây........quay phim khí thế luôn ......mà giờ này cũng hỏng thấy gì luôn.

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

toyota cresta nói:
Le Nguyen nói:
pghaiau nói:
He he, bác lẹ thiệt, chắc tại em chưa chỉnh ngày giờ trong cái "cannon 60D" của em kakaka, sorry các bác. Chứ nếu 2005 mà em có em này rồi thì bác Toy đâu có khè dữ vậy

ơ....ơ......2005 Lão Toy chưa biết khè.......chỉ biết chọt ...chọt.....thôi à......
tối nay đi ca hả bác Toy ơi ? em vừa lai rai với mấy anh em xong phê quá giờ ngồi chờ đầu tóc khô rồi đingủ tranh thủ chém mấy phát he he

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

pghaiau nói:
toyota cresta nói:
Le Nguyen nói:
pghaiau nói:

tối nay đi ca hả bác Toy ơi ? em vừa lai rai với mấy anh em xong phê quá giờ ngồi chờ đầu tóc khô rồi đingủ tranh thủ chém mấy phát he he
Đang ở Phan thiết........lai rai với mấy ông Anh.....cũng hơi tê rồi........trưa mai đi đám cưới đứa cháu.....chiều mai về lại VT.

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

pghaiau nói:
Le Nguyen nói:
nghe hấp dẫn quá bác trả 100t đi em xuống chơi thăm bác luôn sẵn tiện múc luôn
cái này là bị bằm ra nè người ta đang dịnh múc mà bác kêu trả 100tr xuống múc luôn , 100tr qua dc tay bác Châu à