Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

haiaccord nói:
pghaiau nói:
Le Nguyen nói:
Bác Chim ơi, ở dưới em có con sìpo 2001, chạy được 25000km, xe nguyên zin, đẹp từ đầu đến đích, mới thay 1 lần nhông sên dĩa, ốc pô chưa mở luôn, đẹp như xe thùng, màu đỏ, kêu giá 120 triệu, cho tiền cò 5 triệu nữa, <span style=""color: #ff0000;"">em cũng mê quá....mà bà cả khg chịu ch</span>i...chậc ..tiếc rứa. Thằng kia có con 2002, khá thôi mà còn kêu giá 140 triệu, chiếc 2001 này em mà đem về là vô địch lục tỉnh nam kỳ luôn á....đang tìm cách múc nó đây...bà cả em kg cho, bả nói, anh tham lam quá, cái gì cũng muốn có ....
nghe hấp dẫn quá bác trả 100t đi em xuống chơi thăm bác luôn sẵn tiện múc luôn
cái này là bị bằm ra nè người ta đang dịnh múc mà bác kêu trả 100tr xuống múc luôn , 100tr qua dc tay bác Châu à
bác Châu bị cấm cung roài ... rước sport về là ra đường ngủ chắc luôn

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

hagialai nói:
Thôi cho em can đi mấy bác ơi. Từ ngày rước V2 về em không cong thời gian chăm xóc em Xipo nữa lâu ngày không đi thấy em nó cũng tội lám hai bác à.
Xipo của em đây ạ:
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY
hiiii em củng vừa tiễn con CD độ của em đây, để bỏ bê em nó thấy tội quá

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

haiaccord nói:
hagialai nói:
Thôi cho em can đi mấy bác ơi. Từ ngày rước V2 về em không cong thời gian chăm xóc em Xipo nữa lâu ngày không đi thấy em nó cũng tội lám hai bác à.
Xipo của em đây ạ:
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY
hiiii em củng vừa tiễn con CD độ của em đây, để bỏ bê em nó thấy tội quá
em cũng thích tiếng pô của em CD này lắm ... hiện em đang có một el LA 250 giống y chang xe bác Tudam nhưng tiếng pô không bằng CD được ....

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

con mình vừa tiễn tiếng pô nghe đã lắm vì máy là 220 , hai trái pittong viva . máy mạnh pô hay . mình bán mà con gái mình nó cứ cản hoài. nhưng thấy để lại mà ko sử dụng phí quá nên thôi quyết định chia tay

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

haiaccord nói:
con mình vừa tiễn tiếng pô nghe đã lắm vì máy là 220 , hai trái pittong viva . máy mạnh pô hay . mình bán mà con gái mình nó cứ cản hoài. nhưng thấy để lại mà ko sử dụng phí quá nên thôi quyết định chia tay
thế bác gã em nó mấy chục chai vậy ạ ?

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

toyota cresta nói:
bác Châu....còn lưu hình 2005.....thì em mới nhớ:
1. Off Nha Ttrang ...quay phim hoành tráng.......mà mất băng rồi.......chịu.
2. Off miền tây........quay phim khí thế luôn ......mà giờ này cũng hỏng thấy gì luôn.

Em đang cố gắng nghĩ cách up lên nè, thợ ở đây kg sang băng qua đĩa được..Lâu lâu em lấy ra coi, ngồi cười 1 mình, nếu kg up được mai mốt em đem theo off, mở cho các bác xem.......

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
toyota cresta nói:
2. Off miền tây........quay phim khí thế luôn ......mà giờ này cũng hỏng thấy gì luôn.

Em đang cố gắng nghĩ cách up lên nè, thợ ở đây kg sang băng qua đĩa được..Lâu lâu em lấy ra coi, ngồi cười 1 mình, nếu kg up được mai mốt em đem theo off, mở cho các bác xem.......
bác gửi file qua đây......ép ra đĩa cho.......

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

Le Nguyen nói:
toyota cresta nói:

em cho bác địa chỉ ở kiên giang bác gửi cái băng xuống đó sẽ làm ra DVD ngay miễn phí 100%

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

pghaiau nói:
haiaccord nói:
thế bác gã em nó mấy chục chai vậy ạ ?
40 chai đấy bác, con này ko sang tên dc chứ ko thì 45 trở lên mình mới tiển

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

lão haiaccord bán CD mà chẳng nghe nói năng gì ta...bữa trước hứa khi nào đem lên cho em chạy thử...chưa thử thì bán rùi...đồ hứa lèo