Hạng F
16/4/08
7.466
2.743
113
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Ủa bác Khải và bác TOY đang nói về cái gì dzạ?

Tập Lái
15/10/11
21
0
0
Cần Thơ

Em cũng ko biết chắt là của 95 ko nửa, mua bên cam nói 95 ve bỏ vào 97 của em nó lại dài hơn nên em chưa sát định là đời nào nửa

Tập Lái
27/8/11
33
0
0
57

TĐC: GMBB đâu rồi. báo TĐC em nhận xe từ Pháp sư về KG cơ bản an toàn. Cho gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến các anh em hội nghiện acc. quên em cám ớn bác trong phân hội SG cho em thước lái để thay cho vợ 2 củab em. em cố gắn hậu tạ trong thời gian gần nhất (do không kịp hỏi pháp sư nên khg biết biệt danh của bác Thông cảm.

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

Đã chuyển EMS, mấy cộng ron cửa RIN mới cáu xẻng(mua mới có dính luôn mấy chốt gài luôn) cho bác TOY 15h chiều hôm qua, chắc sáng nay sẽ đến. Nhờ Toy chuyển tiếp nhanh cho CÀ HỤ mừng. Thân

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

già mê bốn bánh nói:
Đã chuyển EMS, mấy cộng ron cửa RIN mới cáu xẻng(mua mới có dính luôn mấy chốt gài luôn) cho bác TOY 15h chiều hôm qua, chắc sáng nay sẽ đến. Nhờ Toy chuyển tiếp nhanh cho CÀ HỤ mừng. Thân
bác cà hụ sẽ mừng nhảy lên vì vụ này đây ...

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

pghaiau nói:
già mê bốn bánh nói:
bác cà hụ sẽ mừng nhảy lên vì vụ này đây ...
sướng diên dấy chứ
haiau khoe ko lâu qua anh em ko tám hiiii