Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

cảm ơn bác Hải ... em trừ những lúc đau yếu ra thì lúc nào cũng khoẻ cả :D tết dương lịch này anh đi đà lạt cho vui anh Hải nha ?
haiaccord nói:
pghaiau nói:
già mê bốn bánh nói:
Đã chuyển EMS, mấy cộng ron cửa RIN mới cáu xẻng(mua mới có dính luôn mấy chốt gài luôn) cho bác TOY 15h chiều hôm qua, chắc sáng nay sẽ đến. Nhờ Toy chuyển tiếp nhanh cho CÀ HỤ mừng. Thân
bác cà hụ sẽ mừng nhảy lên vì vụ này đây ...
sướng diên dấy chứ
haiau khoe ko lâu qua anh em ko tám hiiii

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

pghaiau nói:
cảm ơn bác Hải ... em trừ những lúc đau yếu ra thì lúc nào cũng khoẻ cả :D tết dương lịch này anh đi đà lạt cho vui anh Hải nha ?
haiaccord nói:
pghaiau nói:
già mê bốn bánh nói:
Đã chuyển EMS, mấy cộng ron cửa RIN mới cáu xẻng(mua mới có dính luôn mấy chốt gài luôn) cho bác TOY 15h chiều hôm qua, chắc sáng nay sẽ đến. Nhờ Toy chuyển tiếp nhanh cho CÀ HỤ mừng. Thân
sướng diên dấy chứ
haiau khoe ko lâu qua anh em ko tám hiiii
ko dc haiau oi công việc nhiều quá anh ko có nghỉ tết dương lịch, đi chơi vui vẻ nha

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

acc90 nói:
TĐC: GMBB đâu rồi. báo TĐC em nhận xe từ Pháp sư về KG cơ bản an toàn. Cho gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến các anh em hội nghiện acc. quên em cám ớn bác trong phân hội SG cho em thước lái để thay cho vợ 2 củab em. em cố gắn hậu tạ trong thời gian gần nhất (do không kịp hỏi pháp sư nên khg biết biệt danh của bác Thông cảm.
Xe chạy ngon khg bác Sương ơi ? Lúc nào có lên CT
nha.

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

pghaiau nói:
già mê bốn bánh nói:
Hàng hiếm mừ :D

Hạng F
16/4/08
7.466
2.743
113

Em cũng đang quan tâm vụ ron, nhờ bác GM4B tư vấn giúp thêm!

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

pghaiau nói:
Le Nguyen nói:
Ron ở đâu mà có vậy anh
tháo từ xe bác già ra chứ ở đâu
Bác hay quá hé, em ở gần bác Già có thấy bác ấy tháo ra bao giờ đâu, chắc là bác Già lén tháo ron xe bác Khải kakaka

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Le Nguyen nói:
pghaiau nói:
Le Nguyen nói:
Ron ở đâu mà có vậy anh
tháo từ xe bác già ra chứ ở đâu
Bác hay quá hé, em ở gần bác Già có thấy bác ấy tháo ra bao giờ đâu, chắc là bác Già lén tháo ron xe bác Khải kakaka
Không phải xe bác Khải thì cũng xung quanh đâu đó thôi....:)

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Báo cáo ....17g 00 chiều nay ...nhận được hàng của bác Già gửi lên ( là mấy cọng joăng cửa ).......Cảm ơn bác Già và bác Khải nhiều lắm.
Nhưng Lão Xà - ronk đã alo......để lại cho Lão 1 cọng.......em nói Ok. Nhưng để em cắt nhỏ ra rồi mới gửi được.....Lão nghe xong :confused::confused::confused: