Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
hungnguyen1978 nói:
Chúc mừng bác Le Nguyen ,đẹp trai giờ có thêm gara nữa là quá tuyệt,chúc mừng chúc mừng
Cám ơn bác, nói nhỏ bác Nguyen nghe, em trá hình đó, bên ngoài làm gaga nhưng phía sau em kêu <span style=""color: #ff0000;"">mấy em làm ra ra</span>, nên accord kg dám ghé chỉ có xe tải thôi. Mấy bữa nay bác Dũng 43 ghé hoài hà.....sáng, trưa, chiều... và tối thì đi kg nổi nữa chỉ vịn vách lần ra từ từ
làm mà không ra là đuổi việc hả bác ? tội nghiệp a 43 thân hình gầy còm như vây mà còn bị ra sáng trưa ... chiều tối .....

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

Le Nguyen nói:
hungnguyen1978 nói:
Chúc mừng bác Le Nguyen ,đẹp trai giờ có thêm gara nữa là quá tuyệt,chúc mừng chúc mừng
Cám ơn bác, nói nhỏ bác Nguyen nghe, em trá hình đó, bên ngoài làm gaga nhưng phía sau em kêu mấy em làm ra ra, nên accord kg dám ghé chỉ có xe tải thôi. Mấy bữa nay bác Dũng 43 ghé hoài hà.....sáng, trưa, chiều... và tối thì đi kg nổi nữa chỉ vịn vách lần ra từ từ
hèn chi thấy bác Dũng yếu thấy rõ , tội bác ấy thật già mà còn ham vui khà khà

Hạng B1
20/8/11
80
1
8

Le Nguyen nói:
hungnguyen1978 nói:
Cám ơn bác, nói nhỏ bác Nguyen nghe, em trá hình đó, bên ngoài làm gaga nhưng phía sau em kêu <span style=""color: #ff0000;"">mấy em làm ra ra</span>, nên accord kg dám ghé chỉ có xe tải thôi. Mấy bữa nay bác Dũng 43 ghé hoài hà.....sáng, trưa, chiều... và tối thì đi kg nổi nữa chỉ vịn vách lần ra từ từ
Vậy em ghé chổ bác thay nhớt có được không ạh

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

hungnguyen1978 nói:
Hôm bữa bác TOY đưa cái logo otosaigon và nick Le Nguyễn, bác Châu nhảy đổng lên nói đánh sai, người ta Lê Nguyên mà gõ thành Lê Nguyễn, hôm nay tự nhận mình mới mở gara. Chắc kho bom của sư thầy đưa về miền tây. Bác Châu quăng bom mà các bác chụp kinh quá....:mad::mad::mad:

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

pghaiau nói:
Le Nguyen nói:
hungnguyen1978 nói:
làm mà không ra là đuổi việc hả bác ? tội nghiệp a 43 thân hình gầy còm như vây mà còn bị ra sáng trưa ... chiều tối .....
Vụ này là sao, em hỏng hiểu ?

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

dung_43 nói:
Le Nguyen nói:
Mẫu Sadec đây....
Ai, ai ,ai , ai vậy Châu ơi ?
Cứ từ từ, anh sao mà tươm tướp tươm tướp hà....đâu còn đó, về sadec đi em giới thiệu cho, kết nghĩa làm em nuôi, bảo kê con gái nhà lành, ngoan hiền, dễ thương nhưng thương không dễ, tiêu chuẩn 5 sao....