Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Chú tiểu nói:
toyota cresta nói:
Chú tiểu nói:
Em thấy hình rồi và em nhanh chân xin đăng ký ... RÚT. Hu hu hu
Thầy chùa mà rút.......em cũng rút.......

Sao lại theo ... thầy vậy?
lúc này theo thầy là hợp lý.......dùi của thầy bị gãy...đâu có gõ mõ được...cái nào thầy không gõ được...thì em gõ phụ.....

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

toyota cresta nói:
Chú tiểu nói:
Em thấy hình rồi và em nhanh chân xin đăng ký ... RÚT. Hu hu hu
Thầy chùa mà rút.......em cũng rút.......
Rút ra... đẩy vào, rút ra... đẩy vào....:mad::mad:

Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi

truongnx2012 nói:
Le Nguyen nói:
Hihihi, em tạo không khí chút vậy mà, hình ở trên là thật, nhưng chỉ số thì kg đúng, nhưng em kg lứa các bác đâu. Đây là 1 cô bé dễ thương và giỏi nữa...chưa có chồng và chưa có bồ....ai cũng có cơ hội trừ những người đã có vợ. Nhưng trong hội mình có ai chưa vợ các bác ơi, người ta là con gái đàng hoàng nhe....
Em cũng nghĩ là bác muốn thay đổi không khí cho anh em bàn lựng vài bài cho vui. Bác đưa em này lên đây không biết còn dụng ý gì nữa không, chứ để kiếm người yêu thì có lẽ vào nhầm thớt roài, trừ phi bác nào muốn sướng lần thứ 2, he he.
Em đi ăn cum rồi lên tám với mấy bác tiếp....
Xe em đã mê roài, nhất là Cọp, Vậy mà gái đẹp em cũng mê nữa, thêm luôn cả phần đang muốn sướng lần n...n...ư...ã!
Bác Châu ơi! nhớ phần em!!!

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

vnd_usd74 nói:
truongnx2012 nói:
Le Nguyen nói:
Hihihi, em tạo không khí chút vậy mà, hình ở trên là thật, nhưng chỉ số thì kg đúng, nhưng em kg lứa các bác đâu. Đây là 1 cô bé dễ thương và giỏi nữa...chưa có chồng và chưa có bồ....ai cũng có cơ hội trừ những người đã có vợ. Nhưng trong hội mình có ai chưa vợ các bác ơi, người ta là con gái đàng hoàng nhe....
Em cũng nghĩ là bác muốn thay đổi không khí cho anh em bàn lựng vài bài cho vui. Bác đưa em này lên đây không biết còn dụng ý gì nữa không, chứ để kiếm người yêu thì có lẽ vào nhầm thớt roài, trừ phi bác nào muốn sướng lần thứ 2, he he.
Em đi ăn cum rồi lên tám với mấy bác tiếp....
Xe em đã mê roài, nhất là Cọp, Vậy mà gái đẹp em cũng mê nữa, thêm luôn cả phần đang muốn sướng lần n...n...ư...ã!
Bác Châu ơi! nhớ phần em!!!
Em sợ bác Dũng quá, bác phong độ như vậy, lại có mợ Lee kề bên, hùm....bác là nhất rồi nhe, định ôm cả giang sơn và mỹ nhân à....hehehe....thôi, phong cho bác làm vua luôn, muốn bao nhiêu em cũng có, thích em nào múc em đó....cha cha cha...quá đã

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

bac dung usd thì quá suong rôi. con ai bang dau

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Để thead chìm dzữ quá....em kéo lên tí.

PĐ Miền Tây....... chính thức ra mắt Gara Lê Nguyễn.....Chúc mừng ......

1612201116434384.bmp