Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
Xin thay mặt, gửi lời chúc:
To KCT: Năm mới nhiều điều hay, nhiều điều tốt chúc chúc chúc
To TDC: Chúc mừng hội accord, chúc ngày càng phát triển, đoàn kết, và tình thương mến thương. Chúc TDC sớm có Tiểu đà chủ nhe, vinh hoa phú quý...hạnh phúc vô biên
To Chú bộ đội: thành thật cám ơn chú, chúc chú bộ đội luôn vượt qua được những quả mìn....Năm mới vui vẻ, cụng ly phà phà, đạp ga tới bến

chúc kiểu này sống không nổi đâu bác le nguyen ơi, xxx thổi là.........giam bằng lái em lun.
Còn mìn thì em dùng làm cầu đá chơi không hà (bác xem kỹ avatar của em đi sẽ rỏ)

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Em mới thay cục này, chạy thấy nó bị xì dầu ra và máy hơi rung. Em đặt mua chỗ bác Tấn, hàng nghĩa địa zin còn rất ngon. Hình dưới đây là cục thay ra:

Nó có nhiệm vụ như 1 cục cao su chân máy, giữ đầu cái máy
Nứt chân hết rồi

Thay xong thấy máy êm hơn khoảng 30%, bớt rung

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Em mới thay cục này, chạy thấy nó bị<span style=""color: #ff0000;""> xì dầu</span> ra và máy hơi rung. Em đặt mua chỗ bác Tấn, hàng nghĩa địa zin còn rất ngon. Hình dưới đây là cục thay ra:

Nó có nhiệm vụ như 1 cục cao su chân máy, giữ đầu cái máy
Nứt chân hết rồi

Thay xong thấy máy êm hơn khoảng 30%, bớt rung
bị Xì dầu....cũng giống nước tương thôi.....hay tàu vị yểu.......he..he. Chúc mừng hết rung nghen.....

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Số là em có nuôi 1 con cá Kim Long nhỏ xíu, cở ngón tay cái vậy, nhưng nghe người ta nói nuôi cá rồng, nếu nó sống thì kg sao mà lỡ nó chết thì xui rủi đủ thứ chuyện nhiều khi tán gia bại sản và mất cả mạng. Em thì đó giờ ít nghe lời tiên đoán lắm nhưng sao bây giờ có cái bệnh tâm lý, nghe nói vậy thấy bất an quá. Nên em trả con cá lại đổi 2 con cá dĩa đỏ nuôi cho vui....nhưng thấy tiếc con Kim Long hoài, nhìn nó dễ thương gì đâu.......???

Hạng D
2/4/11
1.259
557
113

Bác mê tín nhỉ?Nhưng nuôi mấy con cá đó như nuôi con mọn,lỡ đi đâu mà ở nhà cúp điện là tèo
Le Nguyen nói:
Số là em có nuôi 1 con cá Kim Long nhỏ xíu, cở ngón tay cái vậy, nhưng nghe người ta nói nuôi cá rồng, nếu nó sống thì kg sao mà lỡ nó chết thì xui rủi đủ thứ chuyện nhiều khi tán gia bại sản và mất cả mạng. Em thì đó giờ ít nghe lời tiên đoán lắm nhưng sao bây giờ có cái bệnh tâm lý, nghe nói vậy thấy bất an quá. Nên em trả con cá lại đổi 2 con cá dĩa đỏ nuôi cho vui....nhưng thấy tiếc con Kim Long hoài, nhìn nó dễ thương gì đâu.......???

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Huhuhu, mới thay thêm cái bình nữa, bình cũ 6 hộc, bị hư 1 hộc. Hết 1t8, bình Hàn Quốc, 75 A. Mà ngộ ghê, hư bình rồi cái camera ze và cái cảm ứng de kg hoạt động luôn, thay bình mới vô là ok lại liền. Thay bình mới vô là chạy thấy xe khác hẳn, xe em bây giờ còn hư cái cục cảm biến nhiệt, nó kg kich cho quạt quay, phải mở AC suốt kg dám tắt, chế độ sưởi cũng kg còn, bữa nào lên bác Tấn quất 1 phát nữa cho hoàn chỉnh

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Đúng vậy....chơi Ngân long, Kim Long, La Hán...đều có tâm linh cả....không nuôi gì hết cho an tâm. Ông , Bà có câu: "Chim lồng, Cá chậu ".....đừng giam hãm nó.....

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Huhuhu, mới thay thêm cái bình nữa, bình cũ 6 hộc, bị hư 1 hộc. Hết 1t8, bình Hàn Quốc, 75 A. Mà ngộ ghê, hư bình rồi cái camera ze và cái cảm ứng de kg hoạt động luôn, thay bình mới vô là ok lại liền. Thay bình mới vô là chạy thấy xe khác hẳn, xe em bây giờ còn hư cái cục cảm biến nhiệt, nó kg kich cho quạt quay, phải mở AC suốt kg dám tắt, chế độ sưởi cũng kg còn, bữa nào lên bác Tấn quất 1 phát nữa cho hoàn chỉnh
thay hết ...khi nào ......cộng hết lại bằng giá con Mẹc, Phar, Rolr.......thì sẽ OK thôi......he..he

Hạng F
16/4/08
7.466
2.743
113

toyota cresta nói:
Đúng vậy....chơi Ngân long, Kim Long, La Hán...đều có tâm linh cả....không nuôi gì hết cho an tâm. Ông , Bà có câu: "Chim lồng, Cá chậu ".....đừng giam hãm nó.....
Bác nói làm em lo. Em mấy năm nay nuôi cá đây!
Nhà em giờ đang chăm 1 em Huyết Long.

Hạng D
20/9/09
1.388
7
38
49
Phố Biển

toyota cresta nói:
Le Nguyen nói:
thay hết ...khi nào ......cộng hết lại bằng giá con Mẹc, Phar, Rolr.......thì sẽ OK thôi......he..he
Bằng giá con Mẹc đời nào hả Bác Toy ơi? đừng nói là đời 2012 nhé, he he