Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

toyota cresta nói:
Le Nguyen nói:
Số là em có nuôi 1 con cá Kim Long nhỏ xíu, cở ngón tay cái vậy, nhưng nghe người ta nói nuôi cá rồng, nếu nó sống thì kg sao mà lỡ nó chết thì xui rủi đủ thứ chuyện nhiều khi tán gia bại sản và mất cả mạng. Em thì đó giờ ít nghe lời tiên đoán lắm nhưng sao bây giờ có cái bệnh tâm lý, nghe nói vậy thấy bất an quá. Nên em trả con cá lại đổi 2 con cá dĩa đỏ nuôi cho vui....nhưng thấy tiếc con Kim Long hoài, nhìn nó dễ thương gì đâu.......???
Đúng vậy....chơi Ngân long, Kim Long, La Hán...đều có tâm linh cả....không nuôi gì hết cho an tâm. Ông , Bà có câu: "Chim lồng, Cá chậu ".....đừng giam hãm nó.....
lão Toy nói rất đúng , bây giờ em chỉ lo nuôi con cọt thôi , lo cham sóc cho em ok là mình dc hưởng thụ ......... sướng

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Các bác ơi, em nghe nói CSGT xét cả bình chữa cháy của xe oto nữa là sao các bác. Kg lẽ mình phải mua thêm bình chữa cháy nữa sao

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

Le Nguyen nói:
Các bác ơi, em nghe nói CSGT xét cả bình chữa cháy của xe oto nữa là sao các bác. Kg lẽ mình phải mua thêm bình chữa cháy nữa sao
mu đi bác có gì xịt vô mặt nó ...

Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

pghaiau nói:
Le Nguyen nói:
mu đi bác có gì xịt vô mặt nó ...

Chim hung quá nè hôm rồi nhậu với bác 43 xong em vù xuống biên hòa bị xxx nên em ngán lắm

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

Le Nguyen nói:
mua đi bác Châu ơi, 80 ngàn đồng thôi , ko có nó phạt 400 ngàn đấy

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Thank bác Hải, em sẽ mua cái bình chữa cháy 800 ngàn. bỏ vô cốp sau cho nó nặng, khi nào ai cháy nhà em đem ra xịt giống như xe chữa cháy vậy
Á quên, con vợ 2 của em chứng lên, đang chạy ngon lành, tắt máy xong đề lại kg được, bình báo vẫn còn, em thấy anh thợ lấy 1 sợi dây điện, chít vô 2 đầu của củ đề, nó tặc tặc 3 phát, vô đề cái chạy liền. Sau đó em bắt chước y như vậy, ok liền. E nhờ thợ tháo ra coi, củ đề còn quá ngon, thằng thợ nói chạy 100 năm nữa cũng chưa hư, cuối cùng phát hiện ra cái bình hư. Cho nên bác nào gặp trường hợp giống em thì biện pháp tạm thời là lấy dây điện mần như trên

Hạng C
15/8/10
797
107
43

Le Nguyen nói:
Thank bác Hải, em sẽ mua cái bình chữa cháy 800 ngàn. bỏ vô cốp sau cho nó nặng, khi nào ai cháy nhà em đem ra xịt giống như xe chữa cháy vậy
Á quên, con vợ 2 của em chứng lên, đang chạy ngon lành, tắt máy xong đề lại kg được, bình báo vẫn còn, em thấy anh thợ lấy 1 sợi dây điện, chít vô 2 đầu của củ đề, nó tặc tặc 3 phát, vô đề cái chạy liền. Sau đó em bắt chước y như vậy, ok liền. E nhờ thợ tháo ra coi, củ đề còn quá ngon, thằng thợ nói chạy 100 năm nữa cũng chưa hư, cuối cùng phát hiện ra cái bình hư. Cho nên bác nào gặp trường hợp giống em thì biện pháp tạm thời là lấy dây điện mần như trên
Không phải bình hư đâu bác nó có yếu tí thôi nhưng vẫn sử dụng OK, xe bác bị hư phần điện của ổ khóa rồi, xe e cũng bị như bác đó, khi đề không được e cũng chích điện trực tiếp từ bình vào củ để thỉ ok, còn đề từ ổ khóa thì lúc được lúc không, e vệ sinh kiểm tra đề OK nhưng hiện tượng vẫn không khắc phục, thay bình mới thì OK nhưng thinh thoảng vẫn bị bác ơi, e phải đấu thêm 1 cái relay để khiển cho con cóc đề tức là ổ khóa chỉ khiển cho relay. nguyên nhân do các tiếp điểm cua ổ khóa được gắn lên tấm phíp cách điện nhưng lâu ngày tấm phíp này lão hóa và cách điện không tốt, bác thử làm xem sao nhé, e đã trình bày cho pháp sư và được pháp sư chỉ cho bảo thay phần điện của ổ khóa đi

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Trường hợp của em, đậu lâu kg chạy, khi chuẩn bị đi, bước vô đề nó nhựa dữ lắm, nhựa như bác Tú khi xỉn vậy, ra thợ nó kiểm tra , bảo rằng hư 1 hộc rồi, phải thay thôi kg sữa được, từ lúc thay bình tới giờ đề ngon lành, ình chéo là ok.
À quên bác Long, cái iphone 4 lock, fw 5.0.1, modemfw: 4.11. Bác mua cái G-mate, gắn vô xài được, giá khoảng 1triệu5, đây là giải pháp tạm thời. Cái G-mate đó gằn vô mấy cái ipod nghe nhạc sẽ xài như 1 cái đtdđ

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53

Le Nguyen nói:
Trường hợp của em, đậu lâu kg chạy, khi chuẩn bị đi, bước vô đề nó nhựa dữ lắm, nhựa như bác Tú khi xỉn vậy, ra thợ nó kiểm tra , bảo rằng hư 1 hộc rồi, phải thay thôi kg sữa được, từ lúc thay bình tới giờ đề ngon lành, ình chéo là ok.
À quên bác Long, cái iphone 4 lock, fw 5.0.1, modemfw: 4.11. Bác mua cái G-mate, gắn vô xài được, giá khoảng 1triệu5, đây là giải pháp tạm thời. Cái G-mate đó gằn vô mấy cái ipod nghe nhạc sẽ xài như 1 cái đtdđ
Haha. cái này gọi là lâu quá ko động phòng nên em nó chảnh nè....
. Năm mới phát tài đổi 2011 nhé Anh Châu!!!!!!!

Hạng C
15/8/10
797
107
43

kct nói:
Le Nguyen nói:
Haha. cái này gọi là lâu quá ko động phòng nên em nó chảnh nè....
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY
. Năm mới phát tài đổi 2011 nhé Anh Châu!!!!!!!
NÓ NÈ BÁC LÊ NGUYÊN ƠI