Hạng D
29/3/08
2.138
29
48
đà lạt
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

già mê bốn bánh nói:
chinhdalat nói:
già mê bốn bánh nói:
chinhdalat nói:
em đi Bạc Liêu đám cứoi có bác nào rảnh off cho vui nhé
Bác đi ngang qua Cần Thơ ới em tiếng :D Có cái biết mà ọp ẹp với bác hí .
bác cho em số phone bác nhé?
Bài 1 trang 1 luôn bác
à,từ chỗ bác tới Bạc Liêu xa không ?

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Từ Cần thơ tới bạc liêu khoảng 160 cây bác già nhỉ???

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

truongnx2012 nói:
Bậy nà! :D . Từ Cần Thơ đến Sóc Bom Bo 60 km, í lộn Sóc Trặng , từ đây đi Bạc Liêu 45km . Tổng cọng 105km hà . Bác nói góa làm bác ấy ngán :D . Nhưng máy sấy hơi bị nhiều, cứ nhìn biển báo cho kỹ chạy đúng tđ thôi cho lành bác hỉ .

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

già mê bốn bánh nói:
truongnx2012 nói:
Bậy nà! :D . Từ Cần Thơ đến Sóc Bom Bo 60 km, í lộn Sóc Trặng , từ đây đi Bạc Liêu 45km . Tổng cọng 105km hà . Bác nói góa làm bác ấy ngán :D . Nhưng máy sấy hơi bị nhiều, cứ nhìn biển báo cho kỹ chạy đúng tđ thôi cho lành bác hỉ .
Em thì đã hai lần đi Cà Mau bằng xe phương trang, 0700H xuất phát từ bx miền tây, 1430H đến bx CM, đã 4 lần xe đi ngang Cần thơ, do dự mấy lần định nhảy xuống xe để tìm và thăm bác Già, cuối cùng về luôn, lòng buồn rười rượi.

Hạng B2
7/11/11
334
0
0
40
Mulberry Capital

già mê bốn bánh nói:
truongnx2012 nói:
Hình như đường Bác Già nói là 1 đường khác từ Cần Thơ đi Cà Mau rất thoáng và ít xxx nhưng đường hơi nhỏ và có 1 số đoạn hơi xấu
, đợt e đi công tác có đi đường này ạ (không phải QL1)

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Ngày 30/4 ,1/5, CN , Bác Huân có đi đâu chơi không nếu không đi đâu Bác tổ chức offline ở Miền Tây nha Bác , thèm thịt chuột, Thố tiềm nam Bộ qú..hehehe

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

totototeti nói:
Hình như đường Bác Già nói là 1 đường khác từ Cần Thơ đi Cà Mau rất thoáng và ít xxx nhưng đường hơi nhỏ và có 1 số đoạn hơi xấu
Đường nầy bây giờ tốt hơn chút rồi bác. Nhưng nếu đi Bạc Liêu thì cũng bằng QL1 bác àh, chỉ có đi Cà Mau thì ngắn hơn khoảng 50 Km & ít XXX hơn thôi.

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

già mê bốn bánh nói:
totototeti nói:
Đường nầy bây giờ tốt hơn chút rồi bác. Nhưng nếu đi Bạc Liêu thì cũng bằng QL1 bác àh, chỉ có đi Cà Mau thì ngắn hơn khoảng 50 Km & ít XXX hơn thôi.
Vậy mình đi tới Cà Mau rồi vòng về Bạc Liêu cũng được... đỡ phải rãi tiền dọc đường...

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

Nguyen_Acc nói:
Ngày 30/4 ,1/5, CN , Bác Huân có đi đâu chơi không nếu không đi đâu Bác tổ chức offline ở Miền Tây nha Bác , thèm thịt chuột, Thố tiềm nam Bộ qú..hehehe
Để anh nhắc Lenguyen , Gởi chuột quay lu lên cho em nha :D