Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

haiaccord nói:
theo tin nghe ngống được ít hôm nữa sẽ xuất xưởng 1 ả 95 bảo đảm đẹp long lanh ở miền tây.

Chăc nghe tin Mắm ruốt chu du Miền tây nên....làm đẹp để giao lưu đây mừ:D:D:D

Hạng B2
29/12/11
365
127
43
thành phố HCM

ABFinance nói:
5086 và 1806 nhìn đã thiệt ... <span style=""color: #ff0000;"">mà sao xuất hiện cái em proton của Malaysia các bác nhỉ ... hì hì </span>
@bác Huy :bác còn đang nợ hình em về 1806 bên CB7 nhé . Nợ em là em nhớ lâu lắm ... hà hà

He he vì có em proton, và con cóc nên mới có tụ nghĩa đường đó bác.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Bác Già ơi, logo phản quang mới bác đã nhận chưa...nếu có rồi thì chuyển cho em với để em dán lên con vợ 2 của em......

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

Le Nguyen nói:
Bác Già ơi, logo phản quang mới bác đã nhận chưa...nếu có rồi thì chuyển cho em với để em dán lên con vợ 2 của em......
sơn xong chưa mà dám vậy bác ?

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

Le Nguyen nói:
Alô cho ông ToyC... anh chỉ nhận được 1 bộ. Hỏi lão Hải xem ?

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

pghaiau nói:
Le Nguyen nói:
sơn xong chưa mà dám vậy bác ?
Sơn cái gì chời, xe người ta nước sơn zin từ đầu tới dú mà sơn cái gì....chừng nào Daknong sơn thì Sadec mới sơn

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Sắp tới đi Off trù bị tại PT....dán logo mới luôn.....he..he.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Các bác ơi, em đang làm chuột bạch, thí nghiệm thử thay cái ghế chỉnh điện 6 chiều của Lex vô....mình sẽ lấy cái gắc cắm zin, câu qua cái gắc cắm có sẵn trong ghế lex, chỉ cần 2 dây là đủ rồi, 1 dây đi mas, 1 dây đi đường điện thế. Cái ghế Lex hơi to hơn cái ghế zin của accord, nhưng chạy tới chạy lui lên xuống, ngả lưng nữa, tuyệt cú mèo. Mua 2 cái, 1 cái bên tài 1 cái bên phụ cho đồng bộ, giá cái bên tài là 5tr, bên phụ là 1tr, xong lợp da mới luôn là 10tr, tổng cộng 16tr

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Le Nguyen nói:
Các bác ơi, em đang làm chuột bạch, thí nghiệm thử thay cái ghế chỉnh điện 6 chiều của Lex vô....mình sẽ lấy cái gắc cắm zin, câu qua cái gắc cắm có sẵn trong ghế lex, chỉ cần 2 dây là đủ rồi, 1 dây đi mas, 1 dây đi đường điện thế. Cái ghế Lex hơi to hơn cái ghế zin của accord, nhưng chạy tới chạy lui lên xuống, ngả lưng nữa, tuyệt cú mèo. Mua 2 cái, 1 cái bên tài 1 cái bên phụ cho đồng bộ, giá cái bên tài là 5tr, bên phụ là 1tr, xong lợp da mới luôn là 10tr, tổng cộng 16tr
cho xin ít hình đi nhé