Hạng D
2/4/11
1.259
557
113
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Con này mà bà Cả bác Lê Nguyên bảo là con mèo nè ! Bó tay thiệt :D

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Hehehe, mấy bác cười em nhiều đi, nhưng em biết có vài bác cũng sẽ giống như em kakaka....anh em mình chung hãng mà

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53

Le Nguyen nói:
Hehehe, mấy bác cười em nhiều đi, nhưng em biết có vài bác cũng sẽ giống như em kakaka....anh em mình chung hãng mà
Hôm sau hay hôm kia hay tháng 6 hay..... mình cười lại....hehe.
A Châu lên đề án thành lập CLB SV nhé. E đăng ký luôn...

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

@Kct: anh đã nhận hàng. Chưa xem. Để chiều mời ae PĐNt cà phê và khui luôn. He..he.. Tks Khanh thật nhiều!

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

già mê bốn bánh nói:
Giờ đi lên PS sao Châu ơi?
Giờ đi đại hội NT sao Châu ơi? Hải ơi? Anh thấy trớt wuớt với cánh Sì Gòng hết.
sao vậy anh, em đang ở cần thơ chút alo cho uống cafe

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

Le Nguyen nói:
già mê bốn bánh nói:
Giờ đi Ps ntn: nếu anh cần chỉnh chọt vợ 2 thì xách theo, còn kg thì anh đón xe Phương Vinh qua VL em đón anh. Rồi cùng PS thẳng tiến, đi sớm 1 chút nếu kg thì hết chỗ, em dự là 5h sáng ta xuất phát, riêng bác Hải thì phải xách vợ 2 theo đi 2 chiếc cho nó vui. Hẹn 5h cùng nhau xuất phát.
Còn về khoản đi NT thì khi lên PS mình sẽ đóng tiền quyết tâm, sau đó hẹn cùng nhau lên SìGon nhập đoàn đi chung nguyên đoàn Miền Nam cho nó oách...đi như vậy khỏi sợ xxx thồi vì đi nguyên đoàn xe nào cũng giống nhau biết xe nào vi phạm đâu mà thổi. Mình ở xa hơn chút nên chịu khó chút...xe ai nấy đi, tại vì là Đại Hội nên càng nhiều xe càng khí thế, đừng sợ hao xăng vì đã có bác Toy lo rồi. Còn chương trình Đại Hội thì mọi người sao mình vậy...
Hôm qua vợ em bảo rằng...chắc em đi không được. Chời ơi nghe như sét đánh ngang mày.....câu nói nhẹ nhàng mà như muối xát kim châm...hic hic hic....nói vậy thôi chứ em sẽ thuyết phục được. Từ đây đến khi Đại Hội vợ em nói con mèo là con mèo, con chuột là con chuột. Vợ em nói con chuột đang rượt con mèo em cũng ừ cho rồi
khà khà .......................bó tay bác Châu:D:D

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Hehehe, mấy bác cười em nhiều đi, nhưng em biết có vài bác cũng sẽ giống như em kakaka....anh em mình <span style=""color: #ff0000;"">chung hãng</span> mà
không những chung hãng......mà còn chung lầu,chung ST.....chung.......chung....chung Accord Club nữa.

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

Le Nguyen nói:
già mê bốn bánh nói:
Giờ đi Ps ntn: nếu anh cần chỉnh chọt vợ 2 thì xách theo, còn kg thì anh đón xe Phương Vinh qua VL em đón anh. Rồi cùng PS thẳng tiến, đi sớm 1 chút nếu kg thì hết chỗ, em dự là 5h sáng ta xuất phát, riêng bác Hải thì phải xách vợ 2 theo đi 2 chiếc cho nó vui. Hẹn 5h cùng nhau xuất phát.
Còn về khoản đi NT thì khi lên PS mình sẽ đóng tiền quyết tâm, sau đó hẹn cùng nhau lên SìGon nhập đoàn đi chung nguyên đoàn Miền Nam cho nó oách...đi như vậy khỏi sợ xxx thồi vì đi nguyên đoàn xe nào cũng giống nhau biết xe nào vi phạm đâu mà thổi. Mình ở xa hơn chút nên chịu khó chút...xe ai nấy đi, tại vì là Đại Hội nên càng nhiều xe càng khí thế, đừng sợ hao xăng vì đã có bác Toy lo rồi. Còn chương trình Đại Hội thì mọi người sao mình vậy...
Hôm qua vợ em bảo rằng...chắc em đi không được. Chời ơi nghe như sét đánh ngang mày.....câu nói nhẹ nhàng mà như muối xát kim châm...hic hic hic....nói vậy thôi chứ em sẽ thuyết phục được. Từ đây đến khi Đại Hội vợ em nói con mèo là con mèo, con chuột là con chuột. Vợ em nói con chuột đang rượt con mèo em cũng ừ cho rồi
Mình phải đè pa trước 1 ngày Oải qóe! Còn đi 1 giờ sáng cho kịp cánh Biên Hòa , lên tới BH là mún ngủ lợi nữa roài, cũng oải lun. Chưa biết tính seo? :D

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

cchiều nay lang thang cần thơ chộp dc một con nghiện mời các bác xem