Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

và một hậu phương vững chắc.........ủng hộ hết mình

Hạng B2
22/5/12
110
0
16

haiaccord nói:
cchiều nay lang thang cần thơ chộp dc một con nghiện mời các bác xem
bác Già này mê Cọt lắm.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Chiều nay em vô định lấy xe đi mua hàng, mới vô đề é é é thì thấy cái đèn check nó chớp chớp...em sợ quá tắt máy, sau đó đề lại cũng y vậy và tự nhiên máy tắt ngang..cùng lúc ngửi thấy mùi khét khét...Trong đầu em chợt nhớ lại mấy vụ cháy xe, hoảng hồn, em lật nắp ca pô ra xem và ngửi thì kg nghe mùi, em vội đề lại cũng kg chạy, em mới bò qua chỗ để hộp ECU thì hỡi ơi cái mùi khét lẹt, hoảng quá em lấy cái bình chữa cháy để sẵn sau đó lật mở hộp ECU ra thì như thế này, cháy đen thui 1 cái tụ cỡ ngón tay út, mạch bị cháy đứt luôn, khả năng vẫn chữa được nhưng kg chắc lắm...với lại em cảm giác cái hộp của em mạch hơi cũ kỹ giống như bị ẩm, thôi thì ship cái mới và sữa luôn cái cũ...Em tự sữa luôn

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Trời, nghe mà thấy tội nghiệp quá xá...làm cho lẹ nha còn kịp tham gia đại hội. Cố lên, cố lên
Le Nguyen nói:
Chiều nay em vô định lấy xe đi mua hàng, mới vô đề é é é thì thấy cái đèn check nó chớp chớp...em sợ quá tắt máy, sau đó đề lại cũng y vậy và tự nhiên máy tắt ngang..cùng lúc ngửi thấy mùi khét khét...Trong đầu em chợt nhớ lại mấy vụ cháy xe, hoảng hồn, em lật nắp ca pô ra xem và ngửi thì kg nghe mùi, em vội đề lại cũng kg chạy, em mới bò qua chỗ để hộp ECU thì hỡi ơi cái mùi khét lẹt, hoảng quá em lấy cái bình chữa cháy để sẵn sau đó lật mở hộp ECU ra thì như thế này, cháy đen thui 1 cái tụ cỡ ngón tay út, mạch bị cháy đứt luôn, khả năng vẫn chữa được nhưng kg chắc lắm...với lại em cảm giác cái hộp của em mạch hơi cũ kỹ giống như bị ẩm, thôi thì ship cái mới và sữa luôn cái cũ...Em tự sữa luôn

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Bác Huân đi trước một ngày đi, nghé qua BH nghĩ một đêm ( Em lo phòng KS cho Bác chịu ko?), sáng đi cùng AE cho vui
già mê bốn bánh nói:
Le Nguyen nói:
già mê bốn bánh nói:
Giờ đi lên PS sao Châu ơi?
Giờ đi đại hội NT sao Châu ơi? Hải ơi? Anh thấy trớt wuớt với cánh Sì Gòng hết.
Giờ đi Ps ntn: nếu anh cần chỉnh chọt vợ 2 thì xách theo, còn kg thì anh đón xe Phương Vinh qua VL em đón anh. Rồi cùng PS thẳng tiến, đi sớm 1 chút nếu kg thì hết chỗ, em dự là 5h sáng ta xuất phát, riêng bác Hải thì phải xách vợ 2 theo đi 2 chiếc cho nó vui. Hẹn 5h cùng nhau xuất phát.
Còn về khoản đi NT thì khi lên PS mình sẽ đóng tiền quyết tâm, sau đó hẹn cùng nhau lên SìGon nhập đoàn đi chung nguyên đoàn Miền Nam cho nó oách...đi như vậy khỏi sợ xxx thồi vì đi nguyên đoàn xe nào cũng giống nhau biết xe nào vi phạm đâu mà thổi. Mình ở xa hơn chút nên chịu khó chút...xe ai nấy đi, tại vì là Đại Hội nên càng nhiều xe càng khí thế, đừng sợ hao xăng vì đã có bác Toy lo rồi. Còn chương trình Đại Hội thì mọi người sao mình vậy...
Hôm qua vợ em bảo rằng...chắc em đi không được. Chời ơi nghe như sét đánh ngang mày.....câu nói nhẹ nhàng mà như muối xát kim châm...hic hic hic....nói vậy thôi chứ em sẽ thuyết phục được. Từ đây đến khi Đại Hội vợ em nói con mèo là con mèo, con chuột là con chuột. Vợ em nói con chuột đang rượt con mèo em cũng ừ cho rồi
Mình phải đè pa trước 1 ngày Oải qóe! Còn đi 1 giờ sáng cho kịp cánh Biên Hòa , lên tới BH là mún ngủ lợi nữa roài, cũng oải lun. Chưa biết tính seo? :D