Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

truongnx2012 nói:
lamhuyphong nói:
Vài tấm hình ở SaĐéc với bác LeNguyen

ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY
Có 2 người mà cũng nhiều mồi quá ha... hèn chi em nó nặng cái bụng, không chịu về là phải :D:D
Em đang để ý 1 con 92 LX màu trắng cho bác Trường, xe còn zin lắm, sơn zin, nội thất nhung nỉ zin, máy zin, ron còn rất ngon, biển số tp hình như là 52N-7708. Bữa nào em chặn đường hỏi xem họ có bán kg, hôm bữa chui vô gaga cùng xe em, nhìn phê vãi, mua con này đi khỏi lăn tăn, xe gia đình, số MT. Biết bác có nhu cầu em hứa là sẽ đặt gạch cho bác...chờ tin vui đi

Hạng C
5/10/10
943
7
18
HCM
www.lamhoang.vn

pghaiau nói:
bác Phong chưa có kinh nghiệm đỗ xe òi ... xe cầu truớc thì phải de đít vào chứ ...

@Kyanh: Bị lún TDC ơi, de mà lo nhìn em kia đi ngang :D
Em cũng nghĩ vậy đó bác Chim, tại số de cũng yếu mà :D, với lại cát nó lún quá, chứ cũng cạn ah, de mạnh cái là lên :D
Mười mấy ông dưới quê to khỏe mà nhấc phụ cái đầu em nó lên ko nổi luôn, vì quá nặng, mà sao ụt cái như tên bắn ko biết :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

xin chào PĐ MIỀN TÂY. e đang tập " ghiền " acc đây. xin chào các bác trong PĐMT. E thấy sao danh sách ở tr1 chỉ có các bác ở CẦN THƠ, VÀ ĐỒNG THÁP không vậy ta. e ở AN GIANG hôm nào các bác có cafe ở đâu gần gần cho e ké với e không đi xa đc...hihi thiệt là khổ..

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

ngidinh nói:
xin chào PĐ MIỀN TÂY. e đang tập " ghiền " acc đây. xin chào các bác trong PĐMT. E thấy sao danh sách ở tr1 chỉ có các bác ở CẦN THƠ, VÀ ĐỒNG THÁP không vậy ta. e ở AN GIANG hôm nào các bác có cafe ở đâu gần gần cho e ké với e không đi xa đc...hihi thiệt là khổ..
chào bác , bác cho em số alo đi khi nào đi ct ở an giang em alo cho mình càfe giao lưu chơi
cho em hỏi an giang mà ở tp long xuyên hay o huyện vậy bác:)

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

Quê em Châu Đốc, có dịp về quê alo Bác nhé! Bác ở An Giang là Long Xuyên hay Châu Đốc?
ngidinh nói:

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

dạ e ở huyện phú tân các bác ơi..... số đt e đây 0916774947 e tên thái 22t. rất hân hạnh đc diện kiến mấy bác? khi nào các bác có ghé phú tân thì nhớ alo cho e nha......
CÁC bác có về LX HAY CĐ cứ alo cho e e chạy quá e cách đó khoảng 50km à.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

vunguyenbui nói:
Quê em Châu Đốc, có dịp về quê alo Bác nhé! Bác ở An Giang là Long Xuyên hay Châu Đốc?
ngidinh nói:
bác ngidinh mà chờ lão vunguyenbui này ca fe thì thôi rồi......... 3 năm lão mới về quê một lần trời ạ:D:D

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

ngidinh nói:
dạ e ở huyện phú tân các bác ơi..... số đt e đây 0916774947 e tên thái 22t. rất hân hạnh đc diện kiến mấy bác? khi nào các bác có ghé phú tân thì nhớ alo cho e nha......
CÁC bác có về LX HAY CĐ cứ alo cho e e chạy quá e cách đó khoảng 50km à.
Phú Tân là đường về châu đốc phải ko bác