Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

pghaiau nói:
bác ontuhily dậy sớm thế ?
Dạ sáng nay có việc ở sân bay nên thức sớm, chứ bình thường sáng CN là nướng tới 9h :))

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

Ontuhily nói:
Tui đây ở Tân Châu nè, hehe
vậy bác đang ở tân châu hay quê ở tân châu.

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

ngidinh nói:
Ontuhily nói:
Em thì đang ở SG, quê ở TC :) Bác ở ngay Huyện Phú Tân luôn kg?

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

Ontuhily nói:
ngidinh nói:
Ontuhily nói:
Em thì đang ở SG, quê ở TC :) Bác ở ngay Huyện Phú Tân luôn kg?
mới alo cho lão nguyendt uống cà fe lão bảo đang ở tân châu, các bác alo cho lão thử xem có fe pháo gì dc ko

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

e vừa alo cho bác nguyen_dt thì bác ấy đã về cao lãnh rùi. và còn nhậu với bác chú bộ đội và chim hải âu nữa. phải còn ở tân châu là e kêu bác ấy về chạy đường phà thuận giang để ghé e cafe rồi....ôi tiếc quá. hẹn gặp các bác lần sau thôi.

Hạng C
2/2/07
522
46
28
Cao Lãnh, Đồng Tháp

vunguyenbui nói:
Quê em Châu Đốc, có dịp về quê alo Bác nhé! Bác ở An Giang là Long Xuyên hay Châu Đốc?
ngidinh nói:
xin chào PĐ MIỀN TÂY. e đang tập " ghiền " acc đây. xin chào các bác trong PĐMT. E thấy sao danh sách ở tr1 chỉ có các bác ở CẦN THƠ, VÀ ĐỒNG THÁP không vậy ta. e ở AN GIANG hôm nào các bác có cafe ở đâu gần gần cho e ké với e không đi xa đc...hihi thiệt là khổ..
Mình cũng dân Châu Đốc đây, hôm nay mới về trên đó có đám. Ngày xưa học Thủ Khoa Nghĩa còn pác ở khu nào???

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

Dạ, Papa của em quê Châu Đốc, Em sinh ra và lớn lên ở Biên hòa, Đồngnai.
nguyendt nói:
vunguyenbui nói:
Quê em Châu Đốc, có dịp về quê alo Bác nhé! Bác ở An Giang là Long Xuyên hay Châu Đốc?
ngidinh nói:
xin chào PĐ MIỀN TÂY. e đang tập " ghiền " acc đây. xin chào các bác trong PĐMT. E thấy sao danh sách ở tr1 chỉ có các bác ở CẦN THƠ, VÀ ĐỒNG THÁP không vậy ta. e ở AN GIANG hôm nào các bác có cafe ở đâu gần gần cho e ké với e không đi xa đc...hihi thiệt là khổ..
Mình cũng dân Châu Đốc đây, hôm nay mới về trên đó có đám. Ngày xưa học Thủ Khoa Nghĩa còn pác ở khu nào???

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

nguyendt nói:
Welcome pác ngidinh vào phân đà Miền Tây. Hẹn sớm ngày gặp nhau !

ok bác. hôm nào e sắp xếp thời gian chạy qua caolanh giao lưu với mấy bác 1 chuyến. vì mấy cha nghiện acc e thấy ở cao lãnh nhiều. e thì ở phú tân đơn phương độc mã có 1 mình, không bit nói chuyện xe cộ với ai hết...chỉ bit nói với vợ......mà ngặt nổi nói về grandis thì bã chịu còn về acc là bã chửi e liền.....hihi thiệt hong hiểu nổi. bã sợ e ghiền acc rồi bỏ bã quá....