Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

kyanh911 nói:
xúc đi Le Nguyen ơi
Xe kg chạy hơn chục năm rồi xúc được hả anh Bắc?

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Các bác ui, tin động trời nè.....hôm nay có người dẫn em đi xem 1 chiếc accord 97, 2 cửa, mới chạy có 22000km....còn nguyên zin 99%, màu hồng phấn. Mua đập thùng, sau đó vì lý do gia đình nên trùm mền đến bây giờ, 4 cái vỏ hư hết rồi. Chuẩn bị di dân nên quyết định bán, họ đòi 480tr. Họ kg cho chụp hình, xe biển số 67......chuyến này em chơi luôn, em bán con 7022- 250tr, có ai rước kg......
7022- 250tr ...: chơi luôn à.

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

toyota cresta nói:
kyanh911 nói:
Ontuhily nói:
kyanh911 nói:
xúc đi Le Nguyen ơi
Xe kg chạy hơn chục năm rồi xúc được hả anh Bắc?
xúc về làm kiểng.....khè chơi
5-10 chai ...làm kiểng được. đằng này tới 480chai......:confused:
Bún chem tém chẹo mà anh làm như bún chem tém chục k vậy, haha

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai

Le Nguyen nói:
Các bác ui, tin động trời nè.....hôm nay có người dẫn em đi xem 1 chiếc accord 97, 2 cửa, mới chạy có 22000km....còn nguyên zin 99%, màu hồng phấn. Mua đập thùng, sau đó vì lý do gia đình nên trùm mền đến bây giờ, 4 cái vỏ hư hết rồi. Chuẩn bị di dân nên quyết định bán, họ đòi 480tr. Họ kg cho chụp hình, xe biển số 67......chuyến này em chơi luôn, em bán con 7022 250tr, có ai rước kg......
Em can lãng tử, xe nó cũng như model, chạy đến bao giờ, chưa có rồi muốn có, có rồi muốn có nữa, đó là điểm yếu cốt lõi của con người và..chúng ta luôn khổ vì điều đó, ai biết dung hòa sẽ đỡ khổ hơn, 480 tr sẽ có nhiều lựa chọn nếu mình thấy cần thiêt
Em nói danh dự 1 điều nếu em không may mắn gặp con két, giá thơm thì con mắm guột em chơi phải 3 năm nữa rồi mới tính chuyện khác, 7022 của lãng tử em thấy bác cũng tâm huyết trong đó rất nhiều, nếu bác vỡn quyết định thì em xin chúc bác thỏa niềm mong ước, và sẽ không bao giờ ...một lúc nào đó chợt nghĩ....thà để 7022 có lẽ hay hơn
Vài dòng rất tâm huyết gởi đến lãng tử

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Dạ, trước tiên em xin cám ơn những lời tư vấn chân tình của các bác...thật ra tất cả những điều các bác nói em cũng có lăn tăn như vậy.....em thấy trong cuộc sống có nhiều lúc mình phải quyết định 1 cái gì đó hơi kỳ cục chút, nhưng vẫn phải quyết định. Đúng hay sai...và đúng thì ntn, sai thì ntn....và cuộc sống thì lại kg phải bao giờ cũng rõ ràng mực thước, trong cái đúng có cái sai, trong cái sai có cái đúng....thôi thì cứ thuận theo tự nhiên thôi..... Dạ kế đến là em sorry các bác, em thấy thớt Miền Tây lặng lẽ quá nên em quăng bom cho vui......chứ em đã yêu em 7022 rất sâu nặng, khó mà dứt ra được...em đang có kế hoạch khôi phục em nó dài hạn đến lúc kg còn gì để làm thì thôi. sau này em có tiền nhiều, em cũng kg bán em nó đâu...hihihi, khi nào có ai trả giá cao thì bán hehehe

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai

Le Nguyen nói:
Dạ, trước tiên em xin cám ơn những lời tư vấn chân tình của các bác...thật ra tất cả những điều các bác nói em cũng có lăn tăn như vậy.....em thấy trong cuộc sống có nhiều lúc mình phải quyết định 1 cái gì đó hơi kỳ cục chút, nhưng vẫn phải quyết định. Đúng hay sai...và đúng thì ntn, sai thì ntn....và cuộc sống thì lại kg phải bao giờ cũng rõ ràng mực thước, trong cái đúng có cái sai, trong cái sai có cái đúng....thôi thì cứ thuận theo tự nhiên thôi..... Dạ kế đến là em sorry các bác, em thấy thớt Miền Tây lặng lẽ quá nên em quăng bom cho vui......chứ em đã yêu em 7022 rất sâu nặng, khó mà dứt ra được...em đang có kế hoạch khôi phục em nó dài hạn đến lúc kg còn gì để làm thì thôi. sau này em có tiền nhiều, em cũng kg bán em nó đâu...hihihi, khi nào có ai trả giá cao thì bán hehehe

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Le Nguyen nói:
chốt giá 7022 đi em xuống xúc luôn....

Hạng C
10/3/13
743
28
28

kyanh911 nói:
Le Nguyen nói:
chốt giá 7022 đi em xuống xúc luôn....
ôi bác mới rước cô dâu đẹp 6464 mà , hãy nhường lại cho em đi ... em đang thích dữ lắm !!!!!!!!!